Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 235 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

DAT NT84

Gà con
Đã vài lần nhờ các bạn active giúp OFFICE máy và được MMOD & AD hỗ trợ. Nhưng nay do mất máy tính đợt dịch bị trộm cắp. Giờ mới mua lại được máy làm việc, mà cài office từ bữa nọ xong giờ mới nhớ cần active office. Nay nhờ các bạn MOD & AD cùng thành viên hỗ trợ active lại office để làm việc.

Cám ơn các bạn rất nhiều.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Đã vài lần nhờ các bạn active giúp OFFICE máy và được MMOD & AD hỗ trợ. Nhưng nay do mất máy tính đợt dịch bị trộm cắp. Giờ mới mua lại được máy làm việc, mà cài office từ bữa nọ xong giờ mới nhớ cần active office. Nay nhờ các bạn MOD & AD cùng thành viên hỗ trợ active lại office để làm việc.

Office phiên bản nào vậy bạn?

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Office 2019 Pro Plus Retail bạn ạ
Mình không còn key bản này (key mới die), nếu muốn bạn chịu khó cài lại bản Office 2016 ProPlus retail hay Office 2021 ProPlus retail thì mình giúp bạn activate. Còn không thì bạn chờ bạn khác hoặc Mod @naroto online giúp nhé.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Nếu bạn có online thì bật chế độ online lên để Helpers dễ theo dõi nha, bạn gửi cho mình teamview nhưng mình không còn sử dụng phần mềm này nữa. Bạn gửi lại cho mình Ultraview hoặc Anydesk rồi mình giúp.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Ko bác, mình nhờ giúp mà.
Tại bạn nhờ convert từ bản Retail sang nên mình phải hỏi bạn cho rõ.
Bạn trả lời chưa có nên bạn làm theo mình nhé:
-Bạn để nguyên và không làm gì với Office.
-Sang topic này nhờ kích hoạt Office 2021 Pro Plus Retail

Vì sao mình không giúp bạn luôn?
Mình chỉ ưu tiên trợ giúp Office 2021 cho thành viên cấp Rìu Sắt và các bạn Búa Gỗ Đôi trở lên, và bạn hiện chưa đủ tiêu chí này.

DAT NT84

Gà con
Nếu bạn có online thì bật chế độ online lên để Helpers dễ theo dõi nha, bạn gửi cho mình teamview nhưng mình không còn sử dụng phần mềm này nữa. Bạn gửi lại cho mình Ultraview hoặc Anydesk rồi mình giúp.
Xin chào bạn!

Hôm qua mình tan sở phải off, nay mình online lại xin nhờ bạn giúp active giúp OFFICE. Hiện thời đã gửi USER ANYDESK vào inbox nhờ trợ giúp ạ.