Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 98 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
mình gửi rồi, activa giúp mình vơi
bạn click vào tên nick của mình và chọn bắt đầu cuộc trò chuyện rồi gởi riêng vào inbox đó cho mình, ko được gởi ID và Pass TV ngoài công khai như vậy

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

newlock12

Gà con
mình có sẵn CID, nhưng báo lỗi này 0xC004C020 - The activation server determined that the Multiple Activation Key has exceeded the limit of activations
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===
Các bác giúp mình active Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE với ạ :3

naroto

Thành viên BQT
mình có sẵn CID, nhưng báo lỗi này 0xC004C020 - The activation server determined that the Multiple Activation Key has exceeded the limit of activations
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===
Các bác giúp mình active Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE với ạ :3
Bạn có sao lưu bằng phần mềm nào không?

newlock12

Gà con
Bạn có sao lưu bằng phần mềm nào không?
À không phải mình lấy key trên mạng cho vào phần mềm test key xem có active by phone được không thôi. Và key đó có vẻ là còn active được. Bác rảnh thì giúp em với nha. :3

Sửa lần cuối:

naroto

Thành viên BQT
Sửa lần cuối: