Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 59 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bạn có thể giúp mình get key và activate Office 2019 đc ko ạ?

Thanks bạn :)
Có supporter nào giúp bạn chưa vậy?giờ ko có key retail có key Mak bạn có đồng ý không? đồng ý thì IB TV cho mình

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
chào mọi người ạ,
bạn nào giúp mình active office 16 proplus retail với ạ,
mình cảm ơn nhiều ạ.
bạn IB TV cho mình

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hi all. Đêm qua mình đã cập nhật lại toàn bộ link tải ISO Office trên bảng phong thần ở trang #1.
Bên cạnh đó có thêm Office 2019 Volume MAK 32&64bit.
Mình sẽ tiếp tục cập nhật link tải ISO Windows trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn và xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này trong nhiều ngày qua.

damacus

Gà con
Chào các bác ạ, bác nào giúp em kích office pro plus 2016 và win 10 không ạ? Em cám ơn.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Hi all. Đêm qua mình đã cập nhật lại toàn bộ link tải ISO Office trên bảng phong thần ở trang #1.
Bên cạnh đó có thêm Office 2019 Volume MAK 32&64bit.
Mình sẽ tiếp tục cập nhật link tải ISO Windows trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn và xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này trong nhiều ngày qua.
Mục link download rất hay chủ pic ơi! {beauty}
Có mỗi cái với win7, chủ pic có thể cho link bản nào mới hơn và nhẹ hơn không?
Mình cài bản w7 ult x64 mà ra tận hơn 14GB lận (với đấy là bản 2018 nữa). x86 thì cũng hơn 9GB rồi. Còn cài từ W7 pro x64 link mới, download từ MS (xóa ei để chọn Ult) thì có 8.3GB thôi à!