Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 47 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Tôi cũng ngoài lề , sanh ra từ bông sen chỉ có là hồng hài nhi thôi :D
Bác nói em mới biết đó!
Còn theo em biết, liên quan đến Liên Hoa Sanh thì có 2 vị: Arya Avalokitesvara (Đức Thánh Giả Quán Thế Âm Bồ Tát) và Đức Đạo Sư Liên Hoa Sanh Padmasambhava (Guru Rinpoche).

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác nói em mới biết đó!
Còn theo em biết, liên quan đến Liên Hoa Sanh thì có 2 vị: Arya Avalokitesvara (Đức Thánh Giả Quán Thế Âm Bồ Tát) và Đức Đạo Sư Liên Hoa Sanh Padmasambhava (Guru Rinpoche).
Chỗ này ko nên nói dai nói dài , ko đúng nơi
Các đức đó đều là dạng vô sanh , ko có thật ko có hộ khẩu ko có khai sanh trên trần thế này .
Tất cả đều là ẩn dụ cho 1 pháp quán tưởng , đức địa tạng cũng nằm trong 1 pháp hành ko có thật mà là 1 ẩn dụ
Nếu muốn nói nữa thì sang box TÁM :D

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Kich hoạt Office 2016 Pro Plus VL giùm mình với các bạn ơi {adore}
chờ 1 chút tôi sữa post này
Bạn sửa thông tin info sau cho thất được bạn đang online tôi gởi key bạn kích hoạt

Sửa lần cuối: