Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 411 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

tom va

Búa Gỗ Đôi
họ nhờ bạn xong, rồi đâu có truy cập vào tài khoản nữa, thậm chí là quên luôn nick, khác gì tài khoản ảo hả bạn

N

n2t4r

họ nhờ bạn xong, rồi đâu có truy cập vào tài khoản nữa, thậm chí là quên luôn nick, khác gì tài khoản ảo hả bạn
như thế vẫn xứng đáng hơn so với việc chúng tôi phải tin tưởng vào 1 người xa lạ mà không đảm bảo rằng người khác có được hỗ trợ kịp thời hay không, lúc bài hỗ trợ yt pre mới mở cũng lắm acc gà con nhảy vào đây, nhưng chúng tôi chấp nhận vì đó là những con người cần thật sự

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình cài giúp anh em bạn bè, vì mình tham gia diễn dần lâu rồi, muốn được bạn giúp thì nói ngườ ta tạo nick hả bạn
Bạn tham gia lâu rồi thì tôi nghĩ bạn cũng đã học được nhiều điều bổ ích từ diễn đàn, chẳng hạn như cách kích hoạt Windows, Office (nạp key, get CID) nên hoàn toàn có thể tự làm để giúp người thân, bạn bè mình. Tôi là giáo viên, đồng nghiệp của tôi nhờ tôi mua máy tính, nhờ tôi cài Windows, Office và các phần mềm chuyên dùng khác. Tôi làm giúp rất nhiều thầy cô đồng nghiệp của mình, nhưng tôi cũng không dám nhờ các thành viên liên tục, mà tôi đọc kỹ các bài các bạn ý hướng dẫn, chờ key được share rồi active (tất cả đều là máy cá nhân). Như vậy mình vừa giúp được đồng nghiệp của mình, đồng thời tự tích lũy được kiến thức cho bản thân (tôi 50 tuổi).

tom va

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn anh
Bạn tham gia lâu rồi thì tôi nghĩ bạn cũng đã học được nhiều điều bổ ích từ diễn đàn, chẳng hạn như cách kích hoạt Windows, Office (nạp key, get CID) nên hoàn toàn có thể tự làm để giúp người thân, bạn bè mình. Tôi là giáo viên, đồng nghiệp của tôi nhờ tôi mua máy tính, nhờ tôi cài Windows, Office và các phần mềm chuyên dùng khác. Tôi làm giúp rất nhiều thầy cô đồng nghiệp của mình, nhưng tôi cũng không dám nhờ các thành viên liên tục, mà tôi đọc kỹ các bài các bạn ý hướng dẫn, chờ key được share rồi active (tất cả đều là máy cá nhân). Như vậy mình vừa giúp được đồng nghiệp của mình, đồng thời tự tích lũy được kiến thức cho bản thân (tôi 50 tuổi).
cảm ơn anh

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Em cũng đang cần quá, ai rảnh thì phiền giúp em với ạ. em cảm ơn trước ạ

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Lâu lâu vài tên thế này thì anh em hỗ trợ cứ kêu khổ với nhau, hahaha
em gà mờ chưa hiểu lắm về Teamview/Ultraview/Anydesk là gì luôn á, mong bác khai sáng thêm. tại em trước giờ toàn xài chùa Cr@ck, mới mất dữ liệu xong nên mò qua đây {cry}{cry}

macketoi

Rìu Vàng
em gà mờ chưa hiểu lắm về Teamview/Ultraview/Anydesk là gì luôn á, mong bác khai sáng thêm. tại em trước giờ toàn xài chùa Cr@ck, mới mất dữ liệu xong nên mò qua đây {cry}{cry}
Bạn cài teamview, ultraview or anydesk:

Sau đó gửi id và pass qua hộp tin nhắn của bác @chungchidinh

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Bạn cài teamview, ultraview or anydesk:

Sau đó gửi id và pass qua hộp tin nhắn của bác @chungchidinh
em làm luôn và ngay đây, cảm ơn bác ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hoá ra là mất bò mới lo làm hàng rào. Lúc sáng đọc thông báo tin nhắn thấy có bạn xin key Malwarebytes mà mình đã ngưng việc này từ lâu. Nếu còn chưa tìm được key thì mình sẽ cố gắng giúp bạn 1 key bảo vệ máy tính. Có điều giúp 1 lần rồi thôi nha, nếu bị mất key thì đừng bão inbox mình.

MinT2210

Búa Gỗ Đôi
Hoá ra là mất bò mới lo làm hàng rào. Lúc sáng đọc thông báo tin nhắn thấy có bạn xin key Malwarebytes mà mình đã ngưng việc này từ lâu. Nếu còn chưa tìm được key thì mình sẽ cố gắng giúp bạn 1 key bảo vệ máy tính. Có điều giúp 1 lần rồi thôi nha, nếu bị mất key thì đừng bão inbox mình.
Em cũng vừa bị mất dữ liệu do virus hôm bữa ad ạ. Nghiệt ngã cái tội xài Cr@ck quá.

hptrungduc

Rìu Sắt Đôi
Dạ đội ơn bác nhưng nghe anh em tư vấn em dùng tạm eset cũng được ạ. tại em thích mấy thứ tác vụ nhỏ gọn đỡ nặng máy xíu. sau em phiền bác sau. đúng như bác nói mất bò mới lo làm chuồng, không ngã không biết đau là gì, em chừa tới già luôn rồi, không cài linh tinh nữa.