Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

chuchc

Búa Gỗ
Chào các bác. Tình hình là em có bản quyền số Windows 10 Pro rồi nhưng cài lại mà nó vẫn báo Windows chưa Activate. Hay tại chưa đăng nhập MS Account ạ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào các bác. Tình hình là em có bản quyền số Windows 10 Pro rồi nhưng cài lại mà nó vẫn báo Windows chưa Activate. Hay tại chưa đăng nhập MS Account ạ?
Cái này lạ thật , KTS ko liên quan gì đến acc . Bạn nhập đại 1 key pro die nào cũng được rồi nhấn kích hoạt
Bình thường thì win10 pro nó tự activated sau khi cài với máy đã kết nối mạng

Duy Quang

Búa Gỗ
Em mới cài lại windows và office, nhờ bác kích hoạt giúp em, em xin cảm ơn.
office 2016 pro
C9TWW-HXP6G

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em mới cài lại windows và office, nhờ bác kích hoạt giúp em, em xin cảm ơn.
office 2016 pro
C9TWW-HXP6G
Bạn gởi teamview vào trò chuyện tôi giúp , tôi có 10 phút chờ đợi
=========
Hoàn tất (cài o 2019 mà post là 2016 :) )

Sửa lần cuối:

tom va

Búa Gỗ
banj ơi team giúp mình office 2019 với

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Bạn ơi kích hoạt giúp mình office 2013 ProPlus retail với ạ.
Bạn inbox mình giúp vừa mới tìm được key :D
Update: Chưa kích hoạt được cho bạn này do Office dùng tool convert nên không dùng cmd check office, nạp key không xuất được IID.

Sửa lần cuối:

maixuan

Gà con
Có bác nào hỗ trợ em cái office 2010 không ạ, đang làm báo cáo mà nó lại hết hạn