Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 227 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Em có tạo rồi và đang dùng drive up tài liệu học tập (không phải tài liệu cá nhân) lên đó. Em nghĩ development program thì có thể stop bất cứ lúc nào nên hỏi bác chủ topic xem sao.
Khi bạn dùng Onedrive nên lưu ý, dù giấy phép bạn được cấp để sử dụng Onedrive là cá nhân, lập trình viên, tổ chức giáo dục hay doanh nghiệp thì dữ liệu của bạn không bao giờ được MS bảo đảm tính toàn vẹn đâu. Một khi giấy phép bị thu hồi đột ngột, thì dữ liệu kia lập tức biến mất.
Nên sao lưu bằng các hình thức mà bạn có thể, như ổ USB, HDD, đám mây bên thứ 3..
Về 365 mà mình kích hoạt cho các bạn, chính là giấy phép của tổ chức giáo dục, cơ bản là cũng không có gì khác với giấy phép lập trình viên. Mà mình thì chỉ kích hoạt dùng chung, không share pass, các bạn sẽ gặp bất tiện khi cài lại máy thôi.

Koiiiii

Gà con
nhờ bác active giúp ofice pro plus 2019 retail. em đã gửi bác ultraview ID và pass. Tks bác!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Trong trường hợp thay mainboard thì có restore đc k ạ?
Bạn làm gì mà thay main mãi thế.:oops:
Mainboard là trái tim của máy tính, thay mainboard tức là đã thành 1 cổ máy khác. Khôi phục bản quyền Windows Office, Software bất kì chỉ khả dụng cho cùng 1 máy tính.

Koiiiii

Gà con
Bạn làm gì mà thay main mãi thế.:oops:
Mainboard là trái tim của máy tính, thay mainboard tức là đã thành 1 cổ máy khác. Khôi phục bản quyền Windows Office, Software bất kì chỉ khả dụng cho cùng 1 máy tính.
naww em chỉ hỏi để biết thui chứ tiền đâu thay main quài

Koiiiii

Gà con
Mình thấy bạn hỏi câu này vài lần rồi.{bye}
em mới thay main có 1 lần à :rolleyes: lúc trước khi thay main có nhờ người activate office, xong khi thay main thử restore lại thì không được. nên đó giờ dùng tạm google docs, đến hôm nay mới mạo mụi nhờ bác activate lại giúp :p