Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 204 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

máy mình đang chạy win 11 home bản quyền theo máy, mình muốn up lên bản win 11 pro, các bác giúp mình với

Một ngày đẹp trời mở office lên và thấy kêu active?
Bạn có 3 lần mở file cho đến khi office bị khóa?
Chẳng biết lý do tại sao lại vậy luôn
Nên mình đổi key lại và xin nhờ active lại giúp mình - office proplus2019 retail
Key: 4NW2K-....-XHMCT
Step2: 2898391 - 5677186 - 9624583 - 7941672 - 4417586 - 5344452 - 7859791 - 0027132 - 5966882
Cảm ơn Nhiều ạ!!!!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Một ngày đẹp trời mở office lên và thấy kêu active?
Bạn có 3 lần mở file cho đến khi office bị khóa?
Chẳng biết lý do tại sao lại vậy luôn
Nên mình đổi key lại và xin nhờ active lại giúp mình - office proplus2019 retail
Key: 4NW2K-....-XHMCT
Step2: 2898391 - 5677186 - 9624583 - 7941672 - 4417586 - 5344452 - 7859791 - 0027132 - 5966882
Cảm ơn Nhiều ạ!!!!
Sao lại đối key, key cũ đâu bạn?
Key bạn dùng nhờ get CID đã blocked rồi.

naroto

Thành viên BQT
key 2019 retail ko hiểu sao nó lại có IID khác khi cài lại win , suy ra có thể win ko cùng edition
Khó đoán thật Bác ạ!
Chưa kể key là loại MSDN rất ít khi bị thu hồi, chờ bạn ấy phản hồi lại xem sao Bác ơi.
Gần đây không biết Bác có thử khôi phục với key Office 2021 Retail không, cháu nghe nói không khôi phục được. Nếu đúng là vậy thì MS chơi khó người dùng và Helpers VNZ rồi.

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Khó đoán thật Bác ạ!
Chưa kể key là loại MSDN rất ít khi bị thu hồi, chờ bạn ấy phản hồi lại xem sao Bác ơi.
Gần đây không biết Bác có thử khôi phục với key Office 2021 Retail không, cháu nghe nói không khôi phục được. Nếu đúng là vậy thì MS chơi khó người dùng và Helpers VNZ rồi.
cái này có lẽ do bản 2021 nó quản lý license bằng cách khác.
dễ thấy nhất là khi dùng digital 2021, không còn thấy key trong office nữa. tìm mọi cách cũng không thấy được key. trắng tinh.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
cái này có lẽ do bản 2021 nó quản lý license bằng cách khác.
dễ thấy nhất là khi dùng digital 2021, không còn thấy key trong office nữa. tìm mọi cách cũng không thấy được key. trắng tinh.
Digital thì 2019 cũng đã ko còn thấy key trong office nữa rồi, thậm chí ko thấy thư mục cài đặt trong program files cũng như trong control panel luôn.
Đúng có lẽ bản 2021 nó quản lý license bằng cách khác vì mình thử nạp license 2021theo cách cũ mà ko check được key.
Bạn có cách nào ko?

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Digital thì 2019 cũng đã ko còn thấy key trong office nữa rồi, thậm chí ko thấy thư mục cài đặt trong program files cũng như trong control panel luôn.
Đúng có lẽ bản 2021 nó quản lý license bằng cách khác vì mình thử nạp license 2021theo cách cũ mà ko check được key.
Bạn có cách nào ko?
không phải key trong tài khoản, mà key trong license ấy. office kích bằng acc digital, khi bác check license office vẫn có key, nhưng trong 2021, check sẽ không có key trong license. chứ không phải key trong tài khoản.

chắc chỉ có cách cài thôi bác ạ.

naroto

Thành viên BQT
Bạn có cách nào ko?
Sao lại không check được Bác ơi. Cháu thấy key 2021 vẫn 008 khi share mà.

key 2019 retail ko hiểu sao nó lại có IID khác khi cài lại win , suy ra có thể win ko cùng edition
Mình không cài lại win hay office gì hết, chỉ mở lên dùng và kêu active lại như vậy, thấy nó đổi cả step2 nên mình mới nhờ get lại dùm!

naroto

Thành viên BQT
Mình có lưu file bảo gồm key, step2, 3 trong notepad, nhưng thấy step2 ko giống nên nhờ get lại! Nếu key locked luôn thì chịu rồi
Key thì tất nhiên là blocked. Mà bạn xem lại xem có điều kiện nào làm đổi IID không.