Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 188 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

hoangcjc

Búa Gỗ
Được Mod @tramanh89xd cho phép hoạt động tại topic này, mình sẽ giúp các bạn kích hoạt các sản phẩm win/office trong khả năng.
Nhờ bạn Active Office 2019 giúp
Tháng trước đã được giúp kích hoạt.
Tháng trước nhờ kích hoạt để test trên Windows 11 bạn ạ. Hôm nay nhờ do update Office16 lên 19 trên Windows 10. Mình rất cảm ơn sự hỗ trợ của bạn cũng như mọi người!

DrakeHa

Dream is happy , wait is life

Tháng trước nhờ kích hoạt để test trên Windows 11 bạn ạ. Hôm nay nhờ do update Office16 lên 19 trên Windows 10. Mình rất cảm ơn sự hỗ trợ của bạn cũng như mọi người!
vãi cả nhờ dùng key kích hoạt để test.
Gặp mình bạn bay màu trong 1 nốt nhạc :D :D

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Thiết nghĩ bạn bỏ tiền ra mua key để test thì hay hơn, để lượt key cho thành viên sử dụng chính đáng hơn.
Cái nữa, nếu Ofice lần test đó là Retail thì có thể phục hồi lại trên Win 10.