Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 179 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Mình có 1 máy win 10 IOT Enterprise 2016 LTSB, nhờ các bác hỗ trợ active giúp em với được không ah
Thanks All

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Em muốn nhờ hỗ trợ Active windows 10 pro .
Em cám ơn ạ
Bạn gửi ID + Pass Ultraview vào trò chuyện mình giúp.

prada

Gà con
mình vừa mua lại máy cũ, cài office 2019 pro mà k có key, bác nào có cho mình xin với, mình cảm ơn {adore}

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
mình vừa mua lại máy cũ, cài office 2019 pro mà k có key, bác nào có cho mình xin với, mình cảm ơn {adore}
Topic giúp kích hoạt qua teamviewer không share key, bạn cũng mới đăng ký thành viên chưa đủ điều kiện trợ giúp qua teamviewer, bạn dùng office sau 7 ngày nữa nếu chưa có key kích hoạt thì hãy quay lại đây nhờ trợ giúp ( qua teamviewer).

al0412

Gà con
Nhờ các bác trợ giúp kích hoạt Office 2016 vai win 10 qua Termview. Em mới nâng cấp máy
cảm ơn các bác ạ

andecaaa

Gà con
e chào các bác. laptop e mới cài win 7 ultimate mà e loay hoay kích hoạt mãi k đc ạ. bác nào giúp e với đc ko ạ.