Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 103 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT

Attachments

115.7 KB · Lượt xem: 2
Sửa lần cuối:

Okegaden

Gà con
Có bác nào online hỗ trợ mình kích hoạt win 10 pro với
Office 2019 Pro Plus Retail với ạ
chân thành cảm ơn.
em bị virut cài lại máy, mất hết cả dữ liệu.

----

cản ơn bác Naroto đã hỗ trợ thành công !!!!!!!!
i love you.

Sửa lần cuối:

manhhoql

Gà con
Có bác nào online kích hoạt em cái Office và Visio 2019 với. Trước em có cài cái Office 2016 nhưng không cài được Visio, giờ gỡ cài 2019 thì không kích hoạt được. Có nhắn tin bác philongphongvan nhưng bác ấy chưa online thì phải.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có bác nào online kích hoạt em cái Office và Visio 2019 với. Trước em có cài cái Office 2016 nhưng không cài được Visio, giờ gỡ cài 2019 thì không kích hoạt được. Có nhắn tin bác philongphongvan nhưng bác ấy chưa online thì phải.
Bạn gửi ID + Pass Teamviewer hoặc Ultraview vào trò chuyện mình giúp.
Bạn có online thì nhờ supporter khác giúp nha, nhà mình có việc bận nên không giúp được.

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nếu bạn ko gấp thì tầm 8h bạn gởi ID và Pass TV vào inbox cho mình, giờ mình chuẩn bị ăn cơm rồi 😊

Attachments

137 KB · Lượt xem: 2
    139.1 KB · Lượt xem: 2
Sửa lần cuối:

yomega

Gà con
Mình xin nhờ mọi người active giúp mình Office 2019 Pro Plus lại với ạ! Mình cảm ơn!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình xin lỗi nhưng quanh quẩn chỉ có mấy cái máy ở nhà thôi, vừa rồi crash cả hai cái một lúc. Mong các bạn giúp mình với. Mình rất cảm ơn.
Theo tôi biết , các bác support sau khi giúp kích hoạt thường tạo 1 bản sao lưu key , sao bạn ko dùng nó để restore

yomega

Gà con
Theo tôi biết , các bác support sau khi giúp kích hoạt thường tạo 1 bản sao lưu key , sao bạn ko dùng nó để restore
Mình mới được bác philongphongvan giúp hôm trước làm cái đó cho môt máy khác, trước đó thì không có bạn ạ!