This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

HCM - [13.5tr] Dell Inspiron 7559 - I5 6300HQ, GTX 960M, Ram 4GB, 1000GB, Full HD, Led Backlight

ghost_tuyen

Rìu Vàng
ĐÃ BÁN

Chào toàn thể anh/em trong diễn đàn.

Hiện tại do nhu cầu phải thay đổi laptop nên mình muốn bán lại em laptop Dell Inspiron 15 7559 cho anh/em nào có nhu cầu.

1. Thông số kỹ thuật
CPU: Core I5 6300HQ (Skylake) 2.3GHZ
VGA: GTX 960M - Bộ nhớ đồ họa: 4GB GDDR5
Ram: 4GB (Máy có 2 slot cắm ram, hiện tại chỉ đang cắm 1 Slot. Nếu có nhu cầu, anh em có thể cắm thêm)
HDD: 1000GB (tha hồ cho anh em chiến game)
Mà hình: Độ phân giải Full HD (1920 x 1080), màn nhám chống chói, sử dụng tấm nền IPS cho độ màu rất thực.
Khác: bàn phím có đèn nền (Backlight) rất thích hợp cho anh em làm việc hoặc giải trí vào ban đêm. Công nghệ loa Maxxaudio (của hãng Waves) với âm thanh siêu trầm nghe rất đã

2. Lợi ích
  • Tặng Win 10 pro bản quyền trọn đời.
  • Bản quyền bộ office 2016 proplus trọn đời
  • Tool getlink các trang Fshare, 4Share và đặc biệt là tailieu.vn để phục vụ nhu cầu học tập cho anh,em
  • Hổ trợ active Window cho 3 tài khoản tiếp theo (tùy anh, em chọn)
3. Hình ảnh minh họa

Ngoại hình:

Thông số CPU:

Thông số VGA

Thông số RAM:

Thông số HDD:

4. Các thông tin khác

Anh, em có thể xem thêm các đánh giá về em nó tại:
Mã:
https://tinhte.vn/threads/danh-gia-dell-inspiron-15-7559-chien-tot-game-o-chuan-full-hd.2564848/
hoặc tại:
Giá bán của mình là: 13.500.000 VND

5. Điều khoản bảo hành

Anh,em nào quan tâm thì gọi điện cho mình (SDT: 0977.0933.11) và đến nhà mình check máy thoải mái. Hợp ý thì anh,em mua. Trong thời gian 1 tuần sau khi mua. Nếu có hư hỏng gì thì mình sẽ hoàn tiền lại cho anh,em.

Sửa lần cuối: