This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Hàng trâu có được bảo hành?

V Nguyen

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Chào ae, cuối cùng cũng build được xong cái pc, mỗi tội chưa ráp vga nên chưa lên được (Ryzen 5 3600)
Mua hàng online thì bị dính ngay con trâu chính gốc, mỗi tội hơi cũ, nhưng bh đến 7/2021 của bên NWH (có tem bh NetworkHub và Serial). Chưa gắn được vì shop nói mang ra tiệm, nhưng cũng lười ? ?
Vga chỉ có 1 cổng DVI duy nhất thôi, mà PCIE cắm ko lên, shop bán bảo mua dây DVI to HDMI cắm vào monitor và cắm nguồn vào vga.
Ae nào làm bên NWH biết về điều này pls comment bên dưới ạ
Xin cảm ơn

jackriper

Gà con
Bảo hành bình thường theo tem ( trừ tem giả ) .

chuixoixa

Rìu Bạc
cắm vào cổng PCIE không lên à?
Nghe chuyện của bác thấy buồn gì đâu. Mỗi con card ưng đem về lại phải đi bảo hành.
Mà bác có thể chia sẽ thêm cho anh em biết về thông tin con card cũng nhưa mua ở đâu, địa chỉ shop bán được không?

contuhu

Búa Gỗ
Nwh là network hub gì đó thì phải

Zacom

Búa Gỗ Đôi
Hên xui bác ạ, nhưng thường hãng kiểm tra tụ xong nếu phát hiện là trâu thì cắt bảo hành luôn
Phát hiện là trâu qua những dấu hiệu nào được bạn nhỉ mình cũng muốn tìm card cũ mà chưa biết kiểm tra

copcoi

Búa Gỗ Đôi
Phát hiện là trâu qua những dấu hiệu nào được bạn nhỉ mình cũng muốn tìm card cũ mà chưa biết kiểm tra
trâu thì thường đào 24/24 nên tụ thường hay bị phồng hoặc chân tụ thường hay bị xỉn do chạy nóng liên tục nên họ dựa vào đó để ktra thôi, kiểu card mới dùng có 4 5 tháng mà phồng tụ thì chỉ có trâu chứ thường sau bị d