Hỏi/ Thắc mắc - Graphics: NVIDIA GeForce GTX 660 (2GB) vs i3 8100 được ko ??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Graphics: NVIDIA GeForce GTX 660 (2GB) vs i3 8100 được ko ???

nghqua

Rìu Sắt Đôi
Hình như tôi hơi nhầm, bạn mua 8100 và mua kèm GTX660 hả, nếu chỉ xài chống cháy thì tôi thấy cũng k cần thiết mua con 660 kia dù nó ngon hơn hẳn, nhưng nó cũng k đủ để chơi ngon game bạn đề cập đến, chơi 1280x710 mà còn 30fps nó đau mắt lắm

Lão Làng VNZ

Búa Gỗ Đôi
Có con card 660 và 7870 kia nó cũng chỉ chạy được ở setting thấp nhất thì con UHD sao chịu nổi hả bro :eek:
Chơi one piece hả 🤣

okie người ae đồng game, hix hay quá nhìn phát biết liền luôn mình fan ruột OP nhé, hihi chơi bản 3 quá ghiền luôn có bản 4 lâu rùi mà chưa có điều kiện nâng cấp máy, hix hix :(

Lão Làng VNZ

Búa Gỗ Đôi
Hình như tôi hơi nhầm, bạn mua 8100 và mua kèm GTX660 hả, nếu chỉ xài chống cháy thì tôi thấy cũng k cần thiết mua con 660 kia dù nó ngon hơn hẳn, nhưng nó cũng k đủ để chơi ngon game bạn đề cập đến, chơi 1280x710 mà còn 30fps nó đau mắt lắm
Cảm ơn ae mình đã hiểu độ cùi của con onboad, hix chắc là phải gác lại đam mê tiếp chứ mấy con VGA giá cao quá, hu hu :(

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
tôi đọc cái tít không thôi tôi đã biết ông nghèo rồi.
đã nghèo còn hỏi "được không".
nhưng giờ anh em bảo "không được" thì ông có tiền nâng k? {look_down}

pmhaos

Búa Gỗ
được bác ơi, all low, nếu vẫn chưa được thì giảm res xuống tiếp thôi, gtx660 thấy mạnh đâu đấy mạnh hơn 300% uhd 630

LeKuo

Former Moderator
Former Moderator
Coin đang hot làm mình cũng khổ, card nào cũng tăng giá