Góp ý về việc Trả lời mới được xem và đăng bài trùng rất nhiều! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Góp ý về việc Trả lời mới được xem và đăng bài trùng rất nhiều!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Gaucon0204

Rìu Sắt Đôi
Đã bỏ tất cả các thứ liên quan đến reply
Nhìn thấy reply, tôi chẳng muốn xem link ẩn, nhưng vì phải tìm phần mềm cho thằng bé, tôi đành phải viết cái dòng muôn thuở "thank you" và sáng nay đã bị xoá với lý do spam. Xoá thì không sao, nhưng gán cho tôi cái tội SPAM nghe hơi vô lý vì tôi rất ngại viết những thứ vô thưởng vô phạt trên diễn đàn. Bỏ đi là điều cần phải làm từ rất lâu rồi.

MocLove

Rìu Sắt
Nhìn thấy reply, tôi chẳng muốn xem link ẩn, nhưng vì phải tìm phần mềm cho thằng bé, tôi đành phải viết cái dòng muôn thuở "thank you" và sáng nay đã bị xoá với lý do spam. Xoá thì không sao, nhưng gán cho tôi cái tội SPAM nghe hơi vô lý vì tôi rất ngại viết những thứ vô thưởng vô phạt trên diễn đàn. Bỏ đi là điều cần phải làm từ rất lâu rồi.
Bởi vì chỉ cần mỗi một người đều comment Thanks thì topic dài lê thê và không có ý nghĩa gì. Đúng là bỏ cái này tốt bạn ak.

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Nhìn thấy reply, tôi chẳng muốn xem link ẩn, nhưng vì phải tìm phần mềm cho thằng bé, tôi đành phải viết cái dòng muôn thuở "thank you" và sáng nay đã bị xoá với lý do spam. Xoá thì không sao, nhưng gán cho tôi cái tội SPAM nghe hơi vô lý vì tôi rất ngại viết những thứ vô thưởng vô phạt trên diễn đàn. Bỏ đi là điều cần phải làm từ rất lâu rồi.Xem phần đính kèm 23259
Tôi cũng đồng ý với bạn chuyện này, nhưng chúng ta cũng nên động viên tinh thần người chia sẻ tài nguyên cho chúng ta dùng khi cần.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tôi cũng đồng ý với bạn chuyện này, nhưng chúng ta cũng nên động viên tinh thần người chia sẻ tài nguyên cho chúng ta dùng khi cần.

Theo em là bỏ hẳn, tránh kiểu mập mờ thành viên không hiểu rõ lại thực hiện không đúng. Chỉ comment hỏi đáp các vấn đề liên quan đến lỗi phần mềm, CẤM hoàn toàn comment theo kiểu cảm ơn, tks... mang tính spam, vô nghĩa.

Hamano Kaito

Moderator
Thay vì ghi chữ "Thanks You" bạn có thể ghi vài dòng đến tác giả. Bạn cùng hờ hợt ko kém các bạn kia
Mình lúc nào xóa cũng để lại 1 lời cảnh báo dài ngoằn. Cốt ý để các bạn hiểu, nhưng xóa riết chán rồi.......{bye}
----
Chỉ nên để lại 2 quy tắc là likes và thanks là ổn. Còn lại ai vào ghi "cảm ơn hoặc bình luận ngoài chủ đích TOPIC là xóa hết" và liệt vào spam + cảnh cáo

librec

Rìu Sắt
Thay vì ghi chữ "Thanks You" bạn có thể ghi vài dòng đến tác giả. Bạn cùng hờ hợt ko kém các bạn kia
Mình lúc nào xóa cũng để lại 1 lời cảnh báo dài ngoằn. Cốt ý để các bạn hiểu, nhưng xóa riết chán rồi.......{bye}
----
Chỉ nên để lại 2 quy tắc là likes và thanks là ổn. Còn lại ai vào ghi "cảm ơn hoặc bình luận ngoài chủ đích TOPIC là xóa hết" và liệt vào spam + cảnh cáo
Em hay viết cái này: tk, tks, ấy đà.... Nhiều lắm mod ạ, nhờ mod quan tâm em nhiều.

Tuc Vang

Rìu Sắt
Screenshot (10).png
Em bình luận lịch sự bình thường mà xóa bình luận bảo em spam? Em cũng chả hiểu sao?
Screenshot (10).png

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.