This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Góp ý chỉnh sửa Vn-Zoom phiên bản 2021

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nãy cháu có coi xong cháu click thử vào video trong bài bác vừa post thì nó dẫn vào youtube luôn chứ không coi trực tiếp tại 4 room như bình thường được đó bác

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Anh đã chuyển về format mặc định
Ad ơi chuyển về format này thì #1 lại không ghim lên đầu mỗi trang được, ý của bác @dinhchungcm là muốn ghim cái #1 đó lên đầu mỗi trang để TV khi truy cập vào dễ coi nội quy của topic cũng như nếu có cập nhật gì mới thì khi post lên #1 TV cũng dễ theo dõi và tải đó Ad

Administrator

Administrator
Mặc định #1 vẫn luôn ở đầu mà

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Uả không có đó Ad nên bác @dinhchungcm mới nhờ mình ghim lại, sau khi ghim thì cái #1 nó sẽ xuất hiện trên đầu ở mỗi trang, khi qua trang khác thì #1 vẫn nằm trên cùng, giờ mình chỉnh về mặc định thì #1 chỉ nằm ở trang thứ 1 thôi ạ, bữa mình chỉnh thử qua như lúc Ad chưa sửa lại thì cái #1 đó nó luôn ghim ở đầu mỗi trang, xong mình thử để nó về lại mặc định thì #1 mất đi không còn ghim trên đầu mỗi trang nữa ạ.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Hi Ad ơi mình vừa thử chỉnh cho ghim lại như hôm bữa xong cho về lại như mặc định nãy Ad vừa cho về nó lại không về được, bữa chỉnh cho bác ấy qua rồi về được giờ lại không được nữa rồi ạ . Mà hình như topic nào nếu ghim cái #1đó lên đầu mỗi trang là đều thiếu phần mở rộng như mod @thuanpm nóiđó AD.

Administrator

Administrator
Nó mặc định tắt tiếng mà nhỉ ? Đây là support cho dự án của mod vnz trong vài tuần tới.

Administrator

Administrator
Không có tiếng mà , nhìn thấy cũng khó chịu sao bạn ? Đã điều chỉnh lại vị trí để anh em đỡ ức chế.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tối qua đã thấy rồi đó bác, mình kệ quăng cục lơ cho nó luôn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nó tại vị ở bất kỳ 1 nơi nào cũng ko có gì nếu nó là Ảnh cứng , còn đằng này nó nhảy lưng tưng thấy nhức con mắt kinh
Hi sao bên máy cháu cháu thấy cái video đó nó nằm trên góc phải trên cùng không à 😊😃
À ý bác là video nó tụ chạy á 😁😆