Góp ý chỉnh sửa Vn-Zoom phiên bản 2021 | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Góp ý chỉnh sửa Vn-Zoom phiên bản 2021

Administrator

Administrator
Anh Vinh của em không đăng nhập thì giao diện khác với khi đăng nhập cả chrome và edge đều như vậy.

Anh đã sửa , em kiểm tra lại giúp a xem thế nào nhé.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mới phát hiện ra lỗi này, chưa like thì vẫn hiện có ai like hay yêu thích phía dưới góc phải (như đánh dấu), nhưng like xong thì mất, mấy bình luận phía trên vẫn hiện bình thường
Nó ẩn đi đó bạn ơi, nếu tầm 1-2 like thì còn hiện, nhưng trên nữa thì nó sẽ ẩn đi với chế độ dark mode, bạn rê chuột vô cái góc đó click vô là nó hiện ra à

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mới có 2 like thôi bác, bấm vào vị trí đó nó vẫn hiện người like, nhưng không thấy thôi
Mình nhớ ko lầm thì 1 like nó vẫn hiện, nhưng 2 like nó sẽ ẩn đi, bạn bấm vào vị trí đó nó sẽ hiện ra như cái pic ở trên đó, còn giao diện Beta thì nó vẫn hiện đủ bt :)