Thảo luận - Google Drive đã thay đổi cần tìm giải pháp thay thế. Nếu được mời ae hùng vốn mua dung lượng | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Google Drive đã thay đổi cần tìm giải pháp thay thế. Nếu được mời ae hùng vốn mua dung lượng

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Có thể thử 1fichier.com bạn nhé. 1 năm 2TB (cold storage) giá 22 euro. Bạn tìm hiểu thêm nhé. Host này phù hợp tiêu chí của bạn: tốc độ (tải lên/ xuống), giá thành, dung lượng lưu trữ...
cái 100GB of CDN credits per month có nghĩa là gì vậy bạn nhỉ?
Với lại cái này mình chia sẻ link thì ai có acc premium mới tải tốc độ nhanh đc đúng ko bạn?

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
đã dùng lớn, dùng nhiều, hay down-up, còn đòi nhanh, đòi rẻ.
đặc biệt là ai có link cũng tải được max speed, không cần login hay acc vip.

mạnh dạn xúc mediafire đê, còn nước non nào nữa đâu

gift4you

Rìu Bạc
cái 100GB of CDN credits per month có nghĩa là gì vậy bạn nhỉ?
Với lại cái này mình chia sẻ link thì ai có acc premium mới tải tốc độ nhanh đc đúng ko bạn?
1. Cái 100GB of CDN credits per month có nghĩa là gì vậy bạn nhỉ?
Nó giống Hot File/ Direct Link bên Fshare.vn nhé.

2. Với lại cái này mình chia sẻ link thì ai có acc premium mới tải tốc độ nhanh đc đúng ko bạn?
Đúng, trừ phi sử dụng cái số 1 (CDN đã nói ở trên) nhé.

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Office 365 Family đi bạn, 1tr350
- 6 người mỗi người 1T
- Có bản quyền Office
- Office có tích hợp sẵn One Drive trong đó, đồng bộ data luôn

meebo

Rìu Vàng Đôi
Giá quá tốt. Thanks bạn
Mình thấy nó nói up 1 file đơn thì tối đa là 300Gb nếu so với Google thì 1 file có thể tới 750Gb (*).

(*) Google có nói 1 free user thì hạng mức upload vào tài khoản của họ là 750Gb/ngày, nếu file up lớn hơn 750Gb thì tốc độ up sau đó sẽ rùa bò như gói Data 4G hết băng thông, Google không nhắc đến user có tài khoản doanh nghiệp Google WorkSpace có bị hạng mức hay không nên mình không biết.

nghiatct610

Rìu Sắt
Mình thấy nó nói up 1 file đơn thì tối đa là 300Gb nếu so với Google thì 1 file có thể tới 750Gb (*).

(*) Google có nói 1 free user thì hạng mức upload vào tài khoản của họ là 750Gb/ngày, nếu file up lớn hơn 750Gb thì tốc độ up sau đó sẽ rùa bò như gói Data 4G hết băng thông, Google không nhắc đến user có tài khoản doanh nghiệp Google WorkSpace có bị hạng mức hay không nên mình không biết.
Nếu làm việc với nhiều file nặng hơn 750GB thì em nghĩ tiền không phải là vấn đề bác ạ =))))))))))))))

newsky76

Búa Gỗ
bạn ơi, cho mình hỏi là mình mua 1 gói, sau đó mỗi năm mình nhập 1 key xài, sau 6 năm thì lại mua gói khác tiếp tục như vậy thì vẫn được phải không ạ?
Ko được bạn ơi.

Bạn mua 1 gói thì họ bán cho bạn 1 key. Giá trị key này là 1 năm. Bạn dùng 1 mình hay share 6 người thì vẫn chỉ có hạn sử dụng 1 năm thôi.