This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

gói cập nhật mới nhất của Win 11 bị lỗi?!

romah

Gà con
sáng hôm qua, mình update gói KB5022913 dính lỗi windows exploer tự khởi động liên tục (màn hình nhấp nháy), không làm gì được. Khắc phục bằng cách restore lại thôi. Có bạn nào bị như mình không?

romah

Gà con
hi, đúng là mình dùng ExplorerPatcher, thật sự không để ý, để gỡ ExplorerPatcher rồi lên lại xem thế nào

Handrf

Kiếm đá
hồi chiều thằng em vừa bị. nhanh trí bật task manager lên stop cái explorer r bật lại lại ok

romah

Gà con
như bạn @mr bean, gỡ ExplorerPatcher hoặc StartAllBack (nếu có) là ok, an toàn nhất là nên tạo restore point trước khi update bất cứ gói cập nhật nào

Sửa lần cuối:

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
MS đã lên build mới , bạn có thể thoát khỏi cái lỗi khi cài thêm ứng dụng thứ 3 về giao diện
22623-22624 - build 1391
StartAllBack là trùm lỗi khi login windows. :uôn chạy bản mới nhất hoặc gỡ ra trước khi update

romah

Gà con
mình uptate lại gói trên nhưng khi cài Exploer patcher thì lại bị lỗi, một lần nữa restore, chán vãi. cho mình hỏi có cách nào để các icon dưới taskbar không gộp lại không?

danquat

Rìu Bạc Đôi

Attachments

90.8 KB · Lượt xem: 13

romah

Gà con
ý mình là khi mở 2 file word hoặc 02 thư mục cùng lúc không bị gộp vào một nhóm (never combine), cảm ơn nhiều!

Sửa lần cuối:

Chicken1

Gà con
sau khi update bản cập nhật mới nhất các app làm trong suốt taskbar như lively wallpaper và transclurentTB không hoạt động nữa. Ai bị giống em và có cách khắc phục không ạ ?