[Góc nhờ vả]Chơi và treo nhiều acc game Phong Thần ?!? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Góc nhờ vả]Chơi và treo nhiều acc game Phong Thần ?!?

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Chào anh chị em
Số là mình có thằng đệ đang chơi game phong thần( home page ) mà nó muốn treo nhiều acc trên máy tính.Nhưng mình thì không có chơi game này nên cũng không rõ nữa, nên phải vác cái mặt mo lên nhờ anh ,chị ,em ai có biết thì hướng dẫn giúp với ạ.Không biết ở đây có anh chị em nào chơi game này không thì giúp em mình với.Xin cảm ơn các bạn nhiều {beauty}

hptrungduc

Rìu Sắt
Bác muốn cày để làm kinh tế đúng không? Vụ này em có biết sơ qua. Chứ chơi vui ai cần nhiều tài khoản tới vậy haha

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
đúng là thằng em nó cày KNB để bán , nghe nó nói vậy thôi chứ mình cũng ko rành mấy game này, bỏ game lâu rồi

hptrungduc

Rìu Sắt
đúng là thằng em nó cày KNB để bán , nghe nó nói vậy thôi chứ mình cũng ko rành mấy game này, bỏ game lâu rồi
Thì cắm nhiều acc thì làm kinh tế là chắc cú. Tốt nhất mảng này bác cứ vào mấy hội như em tư vấn ở trên. Được thì được không được thì không được kkk anh em bên mấy hội ấy kinh nghiệm nhiều hơn.

tranhuulong9x

Rìu Sắt
kiếm dàn dual xeon mà cày chứ core i nó chịu ko nổi đâu

volocnguyen12

Búa Đá
thằng em mình treo cả chục acc để kiếm vàng hay gì đó rồi bán,mình không có chơi nên ko có rành lắm {byebye}
muốn không bị khóa IP chỉ có bỏ tiền ra đầu tư máy ảo thôi, bỏ 3 đồng lời 7 đồng thì cũng đáng, còn muốn free chỉ tốn mỗi tiền điện thì thua rồi, nó khóa IP lại khóc ròng, mua VPN thì cũng lag giật chết bà cày k dc nhiêu mà văng game ngồi canh cũng mệt.

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
mình đang dự tính cài đặt máy ảo cho nó này, bạn cũng chơi game này à

muốn không bị khóa IP chỉ có bỏ tiền ra đầu tư máy ảo thôi, bỏ 3 đồng lời 7 đồng thì cũng đáng, còn muốn free chỉ tốn mỗi tiền điện thì thua rồi, nó khóa IP lại khóc ròng, mua VPN thì cũng lag giật chết bà cày k dc nhiêu mà văng game ngồi canh cũng mệt.