Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 95 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
có bác nào có key office 2016 retai không, thử các key trong 4rum đều báo lỗi hết

tgun102

Búa Gỗ
Tóm lại là đã kích hoạt đc chưa,tôi lục mãi mới ra cái này nữa khả năng ok là rất cao,bạn thử rồi post kết quả lên nhá!
82FJ8-DH4P9-Y4DFQ-VVDKG-HT7FM
Dạ cháu thay vào được rồi ạ.
Cảm ơn chú nhiều, mong chú thông cảm cho sự chậm trễ này.

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Sai quy định topic #1
help me, ai giúp mình với, sao máy mình nhập các key office đang share, đều báo lỗi hết

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Xin lỗi, mình đã xóa hết các post chưa hợp lệ rồi ạ, đây là post duy nhất của mình ở thread này ạ, khi nào xong mình cũng xóa post này để tránh spam ạ

- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt win 10 ltsc
- Key: 3TY4M-DNVFY-T7QD2-7C9MM-YWT2C
- IID: 3677155-6757074-4019060-6176574-5107012-7989115-4126326-2737705-0033120
- Chân thành cám ơn.
Vậy "mình" đang nói chuyện với ai vậy "mình", bác @vuhahuydan mới có 58 tuổi thôi ăn nói vậy có lễ phép không?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Key Office 2019 Retail còn quá tốt!
Không có trích dẫn
Member ai còn thức và có nhu cầu thì Gửi yêu cầu theo mẫu #1,ăn nói cho tử tế rồi xin phép gửi pass và ID TV qua inbox bác @vuhahuydan sẽ giúp cho!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Key Office 2019 Retail còn quá tốt!
Không có trích dẫn

Tin nổi không? Key Office 2019 @zzaliaszz đăng lên từ tối qua, sáng nay vẫn còn sống.
Thành viên nào cần, hãy gửi Teamviewer ngay bây giờ.

PS: Mẹo: Đôi khi nhấn "Thich" rồi mà vẫn không thấy gì. Hãy nhấn "Không thích nữa". Sau đó, nhấn "Thich" lại thì sẽ thấy nội dung với điều kiện đủ số Like hoặc Message.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Thông Báo:

Hiện nay, tôi đang giữ 2 key Office 2019 Retail do thành viên của Nhóm Giúp Kích Hoạt đăng lên vẫn còn sử dụng được. Hãy gửi Teamviewer (Inbox) cho tôi sẽ được giúp.
Ngoài ra, chúng tôi cũng có số lượng nhiều key Office 2016 Retail, nhưng chỉ giúp kích hoạt qua TV, không đăng key công khai.

Trân trọng,

Sửa lần cuối:

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Không biết rê chuột vào avata để xem tuổi à?.Tất cả mem nào vào top này đêu phải biết

Xong rồi chú. Tối qua, Admin @Cloud đã kịp thời xử lý, xóa những bài thiếu tôn trọng người khác.
Những bài đăng sai Admin gắn cho cái thông báo này:

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.