This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoimuoi

Gà con
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt office 16 pro plus vl
- Key: W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM (key trước hết hạn)
- IID: (step 2)
1435172
1746922
7495591
2866973
1226900
2663585
7090173
8685453
1751285
- Chân thành cám ơn.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Cảm ơn @nghiemphuthuong
Nếu như trước đây, key Windows 10 Pro còn hiếm, người dùng có thể dùng tạm Windows 10 Pro N. Tuy nhiên, hiện nay, kích hoạt Windows 10 Pro KTS rất dễ dàng nên người dùng ở Viêt Nam có vẻ thờ ơ với phiên bản này. Có thể họ chỉ dùng key Online này để lấy số cho vui, nhưng họ không thich có chữ N đằng sau chữ Pro.
Cảm ơn con nhé.

panwenfu

Rìu Chiến
Vâng quả thật đúng như bác nhận xét.Người Việt mình không có hứng thú với bản N.Nhớ cái hồi nhờ bác kích hoạt bản LTSC N dùng được 2 hôm không có WMP thấy
Với lại Win 10 bây giờ đã dễ kích hoạt lại có BQS nên các bản WindowsN không ai để ý nữa

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
WindowsxxN + K là MS chìu lòng dân Châu Âu nên mới có 2 loại N và K
Thế rồi người dùng thế giái cũng đú theo dùng thử , có người thì cho là ngon có người thì cài vào lúc sớm đến tối phải cài lại win trơn trắng
WindowsxxN nó khiếm khuyết nhiều thứ liên quan đến WMP , chứ ko chỉ riêng bỏ đi WMP
WindowsxxK thì có lẽ phù hợp , vì IE ko mấy ai dùng

panwenfu

Rìu Chiến
hình như bản K cho Nam Hàn mà bác(Korea)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Em đề nghị Bác cả của nhóm và các anh em khác ai có thời gian giúp mem qua TV thì post lên nhé!Cảm ơn các Anh,bạn,em!

Có key hiếm chia sẻ. Những ai chưa đủ điều kiện thấy được key có thể nhờ giúp kích hoạt qua Teamviewer với điều kiện đáp ứng đầy đủ quy định của Topic.

PS: Chú @haibmh cứ thế mà làm.

pthmh

Gà con
Nhờ các bạn giúp kích hoạt office 2016 Pro Plus:

Key: W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM

Step 2:

6480725
3266572
5727741
0777736
2782012
6757004
1261692
6994865
4191121

Chân thành cảm ơn.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Những thành viên có khả năng giúp kích hoạt bằng Teamviewer có thể đăng lên như sau:

Giúp kích hoạt qua Teamviewer: Windows ..... /Office.......
Điều kiện hiện nay: Đủ 10 ngày đăng ký thành viên VNZ
Gửi ID & Pass qua Hộp thư.

PS: Nếu thực hiện được như vậy, sẽ không cần phải đăng bài, dễ phạm quy.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Èo,nhanh thật đấy!Em check xong buồn buồn vẫn get được CID bác ạ( Trước khi bác post báo key blocked)
Xem phần đính kèm 1266

Chú @haibmh quên rồi à? Nếu may mắn, key Retail chỉ được 4 hay 5 lượt Online và nếu may mắn hơn nữa được khoảng 20 lượt Offline (Thưc tế tôi giúp 1 key Office 2019 Retail được 4 lượt Online và 13 lượt Offline = 17)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Gom key để giúp qua Teamviewer.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Bây giờ làm gì có 2 loại key này cháu? Liều thật!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.