Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 72 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Cháu đã gỡ key office 2019
Mã:
C:\Program Files\Microsoft Office\Office16>cscript OSPP.VBS /dstatus
Microsoft (R) Windows Script Host Version 5.812
Copyright (C) Microsoft Corporation. All rights reserved.

---Processing--------------------------
---------------------------------------
<No installed product keys detected>
---Exiting-----------------------------
Không có trích dẫn
Nhập key vào báo lỗi Error installing key 0xc004f069. Sao không được vậy Bác
Mới vừa cài xong, mệt thật. Chuẩn bị check key khỏi cài máy ảo luôn ?.
Screenshot (1)_LI.jpg

DuongDang

Rìu Chiến
2.txt vậy nè Bác
Mã:
Microsoft (R) Windows Script Host Version 5.812
Copyright (C) Microsoft Corporation. All rights reserved.

---Processing--------------------------
<No installed product keys detected>
---Exiting-----------------------------

Em thử mở một ứng dụng Office bất kỳ lên rồi nhập key trực tiếp trong đó xem, nó sẽ hỏi “bạn có muốn thay thế với key này không?” Thì cứ đồng ý. Hôm trước anh cũng bị tương tự, và làm như vậy thì được.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Các Bác cho cháu hỏi,
Ví dụ như Cháu đang dùng office 2019 cháu muốn cài thêm office 365/2016 mà không muốn gỡ 2019 ra thì bằng cách nào vậy các Bác.
Mong đước chỉ giáo
365 thì anh ko biết nhưng cài 2019 R kích hoạt rồi,cài đè tiếp 2016 R vào và ko gỡ 2019 thì bật lên vẫn là 2019 R đã kích hoạt,dùng MSAct ad key 2016R online thì đc báo ok,ko online thì hiện IID để phone,get CID xong ad cũng vẫn nhận.Dùng lệnh gỡ key 2019R,bật lên lần đầu báo 2019,tắt đi bật lại báo 2016 đã kích hoạt.Đó là trên máy anh,đã trải qua mấy phen rồi.

Sửa lần cuối:

zzaliaszz

Rìu Chiến
Em thử mở một ứng dụng Office bất kỳ lên rồi nhập key trực tiếp trong đó xem, nó sẽ hỏi “bạn có muốn thay thế với key này không?” Thì cứ đồng ý. Hôm trước anh cũng bị tương tự, và làm như vậy thì được.
Em thử rồi anh ạ. Nó báo đây là key office 2016 không sử dụng được

tictactictac

Búa Đá Đôi
Tôi biết bác @vuhahuydan là giáo viên Anh ngữ.Nếu bạn cần nâng cao trình độ tiếng Anh thì gặp bác ấy là tìm đúng cửa rồi.Tôi khâm phục bác ấy là tuổi đã cao rồi mà tự học,tự mày mò sửa chữa cài đặt.....Lúc chưa quen được bác tôi cứ nghĩ tầm tuổi tôi mà đam mê máy tính là đã hiếm.Khi biết bác thấy mình còn quá "muỗi":mad::mad::mad:
Còn tôi thì công việc nói vui là "sờ cu rờ ty" vì ở cơ quan nhàn rỗi nên chọc phá máy tính cho hết giờ.Chắc duy nhất trong top này tôi không biết tiếng Anh:mad::mad::mad:
Ô vậy hóa ra mỗi người mỗi nghề ạ, vậy mà cháu cứ tưởng toàn dân chuyên ngành. Chắc chú còn hơn cháu vì vẫn call dc chứ cháu thử mấy lần mà kĩ năng nghe vài số cũng k chuẩn dc nên vẫn cứ phải đi nhờ mn call giúp :(.

hdgreat96

Gà con
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt office phiên bản 2016
- Key: W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM
- IID:
0141184
5231433
6273553
4638842
4624590

- Chân thành cám ơn.

hdgreat96

Gà con
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt office phiên bản 2016
- Key: W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM
- IID:
0141184
5231433
6273553
4638842
4624590
6251910
4574641
3854661
9590320
- Chân thành cám ơn.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Em thử rồi anh ạ. Nó báo đây là key office 2016 không sử dụng được
Em dùng MSActBackUp Portable để show 5 kí tự cuối của key,xem đã gỡ key GRACE chưa?

Tôi Teamviewer giải quyết xong rồi. Bây giờ đang chạy Office 2016 Retail

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
365 thì anh ko biết nhưng cài 2019 R kích hoạt rồi,cài đè tiếp 2016 R vào và ko gỡ 2019 thì bật lên vẫn là 2019 R đã kích hoạt,dùng MSAct ad key 2016R online thì đc báo ok,ko online thì hiện IID để phone,get CID xong ad cũng vẫn nhận.Dùng lệnh gỡ key 2019R,bật lên lần đầu báo 2019,tắt đi bật lại báo 2016 đã kích hoạt.Đó là trên máy anh,đã trải qua mấy phen rồi.

Cài Office 2019 Retail xong, nếu không có key để kích hoạt, có thể dùng tài khoản Office 365 để kích hoạt. Thêm nữa, biết cách sẽ nhập key Office 2016 Retail vào. Office sẽ tự động chuyển sang Office 2016. nhập key bằng lệnh CMD.
Khi đang chạy Office 365 hay Office 2016, sau khi gỡ key Office 2016, nhập key Office 2019 kích hoạt sẽ chuyển thành Office 2019

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
1 comment được tính là 1 bài viết luôn ạ

Khuya rồi nên tôi nói rõ ràng như sau: Topic không giúp kich hoạt cho thành viên mới đăng ký. Ít nhất có thời hạn đăng ký là 10 ngày. Việc này thực hiện theo yêu cầu của Admin diễn đàn.
Thông cảm nhé.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cài Office 2019 Retail xong, nếu không có key để kích hoạt, có thể dùng tài khoản Office 365 để kích hoạt. Thêm nữa, biết cách sẽ nhập key Office 2016 Retail vào. Office sẽ tự động chuyển sang Office 2016. nhập key bằng lệnh CMD.
Khi đang chạy Office 365 hay Office 2016, sau khi gỡ key Office 2016, nhập key Office 2019 kích hoạt sẽ chuyển thành Office 2019
Nói ra với mọi người thì phát ngại bác ạ.
Chả là hôm cài và kích xong 2019R,lại có việc phải in ấn nên hí hửng vác Lap sang CQ,nào ngờ cái HP Laser nó load cái file word vài chục KB chừng hơn 10 phút...Ôi,nổi điên luôn thế là cài đè 2016 lại,dùng MSAct nhập lại key...thế là in ấn vù vù,vậy mới biết thế đó bác.:mad:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
1 comment được tính là 1 bài viết luôn ạ
Tham gia cái shop này 10 người thì may có 2 người chuyên IT thôi bạn.Theo tôi,bạn chịu khó KMS thẳng tiến,rồi những hôm rảnh chịu khó vào 4rum tương tác lấy bài.Sau 10 ngày hoặc khi nào có đủ số like và vẫn muốn bản quyền mãi thì quay lại nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.