Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 67 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Đúng bác ạ! Có sao khai vậy! Cám ơn bác đã giúp!

Nếu đúng vậy, bạn bằng tuổi tôi và tôi ưu tiên giúp những thành viên từ 50 trở lên. Nhưng bạn xin giúp kich hoạt cho con hay cho bạn? Tôi hỏi vậy thôi vì xin giúp cho con học cũng tốt mà!
Cần gì thì vào đây tôi giúp nhé.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Vâng, giúp kích hoạt office cho cái lap của đứa cháu, ạ!

Tôi đoán đúng mà vì lứa tuổi gần 60 thì làm gì cần đến Office. Họa hoằn lắm mới đụng đến. Mắt mũi bây giờ đâu còn tinh tường như trước!
Riêng tôi, vì nghề nghiệp nên vẫn phải dùng Office.
Còn cần gì nữa không, ông bạn?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi đoán đúng mà vì lứa tuổi gần 60 thì làm gì cần đến Office. Họa hoằn lắm mới đụng đến. Mắt mũi bây giờ đâu còn tinh tường như trước!
Ko đâu bác word và excel là 2 thứ cũng cần lắm (nếu như người già đã biết dùng) Còn như chưa biết thì ko nói làm gì
Excel quản lý chi tiêu , ghi nhớ tiện lợi lắm chứ nhỉ

tictac247

Rìu Sắt
Vâng, bác đoán đúng đó! Thi thoảng có chuyện gì hay hay, cũng hay lôi office ra gõ để lưu sau này cần có cái để tra cứu. Chúc bác nhiều sức khỏe. Chào.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Office Pro Plus 2016 MSDN Retail Online(Phone)
Không có trích dẫn

Giấu key kiểu này quá hay vì đăng từ lúc 13:11 mà đến giờ này 17:40, key Office 2016 Pro Plus Retail vẫn sống "nhăn răng"! Nếu không..."xanh cỏ" từ lâu rồi! :D

Key: XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX-W2QVC
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Èo,mắt mũi thế nào mà đọc nhanh quá,cứ tưởng bảo"bác di dời qua bên em..."luôn ấy chứ:mad::cool:

Bây giờ mới đọc thấy!
Mắt mũi kiểu này ..."khôn dàn trời" ấy chứ! Tôi đoán @chubinhphuong vẫn còn là "Tiểu Thư Đài Các" nha. Chú đừng có mà "lạng quạng". Nếu không.... đi "ủ tờ" :p

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Giấu key kiểu này quá hay vì đăng từ lúc 13:11 mà đến giờ này 17:40, key Office 2016 Pro Plus Retail vẫn sống "nhăn răng"! Nếu không..."xanh cỏ" từ lâu rồi! :D

Key: XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX-W2QVC
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===
Nếu ko bị mem nào view và leech thì key khó mà die lắm bác vì hầu hết thành viên tham gia lâu,có nhiều đóng góp đã kích hoạt bản quyền đủ cho khắp lượt người thân và bạn bè:p

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Đấy,bác thấy chưa?Em vẫn còn...trẻ trung lắm đó nghe, có @zzaliaszz chia sẻ nè...vì vậy bác đừng troll em:mad: Em sẽ chuyển sang dùng...Hộp tin cho...kín đáo nhá bác:cool:

Ha Ha Ha! Chú làm tốt công việc đăng key các loại rồi thì đâu có ai cản được chú làm chuyện khác.
Nhất là gửi Hòm thư kín thì có ...trời biết!
C'mon, Baby! :D:D:D

ndxtg

Gà con
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt Win 10 Pro
- Key: KQ4NR-6KHVC-VDRC6-3QWBR-K4R9G
- IID:
4241676
5842095
3318734
4976680
5327692
2517800
0155234
6225391
4025363

- Chân thành cám ơn.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt Win 10 Pro
- Key: KQ4NR-6KHVC-VDRC6-3QWBR-K4R9G
- IID:
4241676
5842095
3318734
4976680
5327692
2517800
0155234
6225391
4025363
- Chân thành cám ơn.

Hãy làm theo hướng dẫn như sau:

Mở Settings > Update & security > Activation > Change product key > Nhập lại key
KQ4NR-6KHVC-VDRC6-3QWBR-K4R9G
Vừa kích hoạt vừa có bản quyền số vĩnh viễn.

Sửa lần cuối:

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
Các chú cho cháu hỏi, em cháu mua máy có bản quyền win 10 home, nãy cháu lấy key win 10 pro trên topic nhập vào, giờ nó báo phải cài lại win 10 để dùng win 10 home. Các chú cho cháu hỏi làm thế nào để active và nâng cấp lên win 10 pro. Cảm ơn các chú!

ndxtg

Gà con
Hãy làm theo hướng dẫn như sau:

Mở Settings > Update & security > Activation > Change product key > Nhập lại key
Vừa kích hoạt vừa có bản quyền số vĩnh viễn.

đã kích hoạt thành công, cám ơn anh nhiều

cho hỏi ngoài lề tí là bản quyền số vĩnh viễn này đi theo ổ cứng hay mainboard ạ? (nghĩa là nếu thay mainboard rồi cài lại win có bị mất ko?) google chỉ nói chung chung bản quyền số vĩnh viễn nhưng ko ghi rõ ràng

cám ơn a nhiều

panwenfu

Rìu Chiến
Các chú cho cháu hỏi, em cháu mua máy có bản quyền win 10 home, nãy cháu lấy key win 10 pro trên topic nhập vào, giờ nó báo phải cài lại win 10 để dùng win 10 home. Các chú cho cháu hỏi làm thế nào để active và nâng cấp lên win 10 pro. Cảm ơn các chú!
Tải Windows 10 pro về cài lại xong vào đây nhờ các bác kích hoạt BQS cho nó máu

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Bạn dán hết vào cmd(admin)
chờ nó upgrade xong, khởi động lại là lên pro
Dùng key bạn trên để kích hoạt by phone
Mã:
sc config LicenseManager start= auto & net start LicenseManager
sc config wuauserv start= auto & net start wuauserv
changepk.exe /productkey VK7JG-NPHTM-C97JM-9MPGT-3V66T
exit

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Cháu mở CMD (Admin) và nhập lệnh này nhé. Sau đó lấy 1 key Windows 10 Retail nhập vào.
sc config LicenseManager start= auto & net start LicenseManager
sc config wuauserv start= auto & net start wuauserv
changepk.exe /productkey VK7JG-NPHTM-C97JM-9MPGT-3V66T
exit
exit

Key Windows 10 Pro Retail

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.