Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 56 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DungCantho

Búa Đá

Chào các bạn

Nếu laptop của các bạn có bản quyền của Win 7, Win 8 hay Win 8.1 thi khi bạn cài Win 10 cùng phiên bản thí dụ win 7 home thì dùng win 10 home, bạn activate với key của win 7 (8 hay 8.1) thì máy tự động cho bản quyền số Digital License.
Cac bạn thử làm để khỏi phải xin key
Chúc các bạn thành công

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
từ khi có anh @haibmh chất lượng key ở VNZ không thua kém bất kỳ diễn đàn nào ở trong nước và nước ngoài nữa.

@zzaliaszz
Bác đã nhận ra điều này rồi và chỉ cần 1 chú @haibmh thôi là đủ cho nhu cầu sử dụng key các loại, KHÔNG cần những "kho key huênh hoang" nào khác và cũng chẳng cần phải "chào đón" họ nữa!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Chào các bạn

Nếu laptop của các bạn có bản quyền của Win 7, Win 8 hay Win 8.1 thi khi bạn cài Win 10 cùng phiên bản thí dụ win 7 home thì dùng win 10 home, bạn activate với key của win 7 (8 hay 8.1) thì máy tự động cho bản quyền số Digital License.
Cac bạn thử làm để khỏi phải xin key
Chúc các bạn thành công

Cảm ơn! Trong Topic này, có nhiều "tay tổ" hiểu biết rành rẽ về kích hoạt Windows 10 nói chung và Windows 10 Pro nói riêng từ rất lâu rồi! :D

tictactictac

Búa Đá Đôi
Key Office 2019 Retail đã bị chặn!

Key: XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX-PDM86
0xC004C060 - The activation server determined that the specified product key is blocked
Đó hồi đêm cháu đang ngủ tự nhiên thấy có thông báo mở ra thấy có key office 2019 mà anh ấy để 300like, huhu.giờ này thì key đã bị block, quá buồn :)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Đó hồi đêm cháu đang ngủ tự nhiên thấy có thông báo mở ra thấy có key office 2019 mà anh ấy để 300like, huhu.giờ này thì key đã bị block, quá buồn :)

Nhận thấy cháu là thành viên "có tương tác" tốt ở Topic, nếu cháu đã cài Office 2019 mà bị vuột mất key, cháu gửi Teamviewer (Inbox) bác tặng cháu 1 vé nha. :D

zzaliaszz

Rìu Chiến
@zzaliaszz
Bác đã nhận ra điều này rồi và chỉ cần 1 chú @haibmh thôi là đủ cho nhu cầu sử dụng key các loại, KHÔNG cần những "kho key huênh hoang" nào khác và cũng chẳng cần phải "chào đón" họ nữa!
Dạ từ khi có anh @haibmh cháu ít đi tìm key nữa (chắc quen việc ỷ lại vào kho key của anh ấy)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Bật mí thêm về chú @haibmh

Theo cá nhân tôi được biết chú @haibmh đang sở hữu các loại key "ngon" có số lượng "khủng" không thua gì bất kỳ "kho key" nào khác! Tuy nhiên chú @haibmh khác người khác ở chỗ là chú rất khiêm tốn và tôi cùng chú @haibmh nhận ra rằng: Chúng tôi rất "tâm đầu ý hợp"!

tictactictac

Búa Đá Đôi
Nhận thấy cháu là thành viên "có tương tác" tốt ở Topic, nếu cháu đã cài Office 2019 mà bị vuột mất key, cháu gửi Teamviewer (Inbox) bác tặng cháu 1 vé nha. :D
Dạ cháu đùa chút thôi bác, cái máy cháu chưa được active là máy ở nhà thỉnh thoảng cháu mới sử dụng khi làm việc, còn đâu cháu làm ở công ty là chính máy ở công ty đã được active hết rồi ạ, key giờ còn hiếm để dành cho mọi người khác bác ạ.

tictactictac

Búa Đá Đôi
Tôi vừa bị hư 1 cái main của máy socket 775 , Nếu so sánh giá trị thì Cái main giá trị ko cao = license của win và office :p
main socket 775 cũng là máy tính đầu tiên cháu có, nó gắn bó với cháu được 10 năm trước khi cháu cho nó đi vì không có nhu cầu sử dụng, 10 năm chạy ròng rã nguyên cái bộ máy tính cháu mới chỉ phải thay mỗi cái nguồn :)

hvt489

Búa Gỗ
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt office 2013 PLUS.
- Key: XPPHD-2NTJW-97G78-6KJMT-D3TXV
- IID: 2955854-2828256-5570066-7388363-4219706-8289821-3023146-4043801-0974164
- Chân thành cám ơn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trong máy này có bao nhiêu phiên bản Windows số, bao nhiêu Office 2016 & 2019 Retail? :D
Đủ hết đó bác :D Sưu tập = tools rồi ngồi hóng từng giờ để kiếm key O cho từng loại, ôi thôi cơ man nào mà nói , thú vị nhất là khi chộp được cái key nó hồi hộp trong từng khoảnh khắc ( THÚ VỊ GHÊ LUÔN) @@!!!!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đủ hết đó bác :D Sưu tập = tools rồi ngồi hóng từng giờ để kiếm key O cho từng loại, ôi thôi cơ man nào mà nói , thú vị nhất là khi chộp được cái key nó hồi hộp trong từng khoảnh khắc ( THÚ VỊ GHÊ LUÔN) @@!!!!
Thay main thì có thể key Office retail vẫn kích hoạt lại được(Em chưa gặp nên ko biết),còn key MAK thì dù có get CID cũng tèo luôn.Tháng 7 em thay cái SSD 500Gb cho cái 120 bé quá,kích lại Off 2016 retail qua MSAct bình thường,Win10 Ent cũng vậy.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Thay main thì có thể key Office retail vẫn kích hoạt lại được(Em chưa gặp nên ko biết),còn key MAK thì dù có get CID cũng tèo luôn.Tháng 7 em thay cái SSD 500Gb cho cái 120 bé quá,kích lại Off 2016 retail qua MSAct bình thường,Win10 Ent cũng vậy.

Thay ổ cứng thì kích Office hay Win có thể được nha chú. Hư Main và thay Main khác là thua!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Thay ổ cứng thì kích Office hay Win có thể được nha chú. Hư Main và thay Main khác là thua!
Lap em dùng do cô em mua bên JP gửi về,xài bản quốc tế.Các PM thì em test máy ảo rồi mới cái máy thật.AV,MBAM và PM dọn rác toàn bản quyền loại tốt...Tính khá cẩn thận khi sử dụng nên Lap hầu như ko gặp lỗi gì Bác ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.