This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
@doantathuy

Không phải những người khác không có key đăng mà còn có key cực hiếm đăng nữa. Tuy nhiên họ không đăng kiểu này. Topic KHÔNG cần những người đăng key kiểu này. Có thể sang Topic khác đăng. Thành viên của Topic cũng tẩy chay!

Tôi cảnh cáo đó. Tôi báo Admin là Ban Nick ngay!

trunglaithanh

Búa Gỗ
Key blocked.
Thay key:
VHRCJ-PNJ3G-3F8KM-M9MBF-VMH7M
W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM
Hi bác. em đã thay key khác, nhờ bác gọi lại giúp
key W6H2N-HTBCF-R27CJ-VGXTT-XQBVM
3557690
0603281
0903133
1141683
3514215
3890041
5195224
5096484
9808800
Trân trọng cảm ơn

tictactictac

Búa Đá Đôi
Chắc bác không cần báo đâu ạ, sau chuỗi dài spam thì bạn ấy đã đạt được 50 post nhưng khả năng cao là chưa vui thì acc đã đi du lịch ra đảo rồi

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

540193-652026-925715-851560-397620-869676-308490-277210

PS: Hiện tuổi sớm (51) thì đã được giúp lâu rồi!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Chú tích cực vào 4rum đi,trời lạnh thế này đừng ra ngoài chơi nữa.

Số key "khủng" quá chú @haibmh ơi! Thành viên nên sử dụng key Office 2016 Retail vì dễ kích hoạt lại lắm lắm luôn!

Quá đúng luôn! Vào Topic vừa học hỏi nhiều điều, vừa có key, vừa có bạn, vừa "tám", vừa vui và vv..

zzaliaszz

Rìu Chiến
35 key Office 2016 ProPlus MSDN Retail Online(Phone)

No quote
Anh @haibmh để yêu cầu 220 bài viết mà anh @haibmh mới có 103 bài viết (em thắc mắc anh có thấy được bài của mình không ta)
Em kiến nghị đổi thành số lượt like đi chứ yêu cầu bài viết "họ" lại đi spam bài rác khắp nơi

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Người đăng key mà không biết key của mình sao?
Vì tùy vào người đăng key yêu cầu ra sao về từng loại key nên không thay đổi được. Như thế càng hay!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Dạ vâng ạ, cháu cảm ơn bác rất nhiều ạ.

pqduy

Gà con
Xin nhờ các bác giúp cho trường hợp này. Nếu có điều kiện nào chưa thỏa mong các bác chỉ ra giúp để cháu edit lại phù hợp nội quy topic.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Số key "khủng" quá chú @haibmh ơi! Thành viên en6n sử dụng key Office 2016 Retail vì dễ kích hoạt lại lắm lắm luôn!
Thành viên nghĩ rằng dùng key MAK của doanh nghiệp thì theo định kì sẽ đc MS cộng thêm lượt kích hoạt.Họ ko biết là upgrade win là mất kích hoạt,thay đổi tí phần cứng là mất kích hoạt,đôi khi có máy chỉ update nhiều driver cũng mất kích hoạt.Dùng Retail thì như máy em: thay ổ cứng,thay SSD vẫn kích hoạt bằng key retail cũ bình thường,có điều kích hoạt qua MSAct Plus chứ ko online khi cài mới được.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Anh là chủ nhân thì phải view đc mới edit đc bài chứ em.Đổi ra số like thì ko hiệu quả,lại mang tiếng câu like.Admin đang muốn 4rum phát triển,anh tạo thêm việc cho các Mod em ạ

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Xin nhờ các bác giúp cho trường hợp này. Nếu có điều kiện nào chưa thỏa mong các bác chỉ ra giúp để cháu edit lại phù hợp nội quy topic.

346714-098020-498301-661545-399531-948923-505186-250304

PS: Bài đăng đúng yêu cầu nhưng vì Topic bị Spam. Trước đó tôi đã phải lần giở các trang trước xem ai bị bỏ sót không, nhưng lỡ trường hợp này.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Dạ vâng ạ, cảm ơn bác socbay66 và bác
haihoapt321rất nhiều ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.