This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Đúng là key Retail nhưng blocked rồi. Thay key khác.
Nhớ hướng dẫn lấy bản quyền số.
@zzaliaszz 27t gọi "Anh" (30t) xưng "Em" quá đúng với tiêu chí của Topic!

zzaliaszz

Rìu Chiến
9RCTW-YNXJ7-B7VPX-RJTBV-9BVHC
Error code: 0xC004C008
Detection Time: 14h19 PM
source: nsane
Key:XPPHD-2NTJW-97G78-6KJMT-D3TXV
ErrorCode:0xC004C020
Detection Time:1/3/2019 2:20:43 PM
Key: PTB8B-NB94B-WYQFV-RBVXP-PGWQD
Detection Time:1/3/2019 2:23:17 PM
key này Bác nào có thời gian check lại giúp cháu nhé (tool Tung Của check đến key này thì lỗi )

Up lại cho Các Bác, các bạn đang tìm

nammoh

Búa Gỗ

mình ( xin lỗi là có viết chữ mình vì thực tế mình hơn số tuổi mình đã đăng ký ở forum ) bởi vì cũng từ vnzoom.com sang bên này ( coi như thành viên mới) nếu như bắt buộc phải có topic thì nhiều mục khác sẽ bị comment tràn lan sẽ bị loãng bài viết không có giá trị ( admin phải làm việc nhiều hơn) like hay non-like thì đó cũng phụ thuộc vào người nhờ giúp đỡ ( vì mình cũng dính phải trường hợp bên vnzoom.com giúp 1 bạn từ đầu đến cuối không có 1 lời cám ơn) như thế thì khó ( chẳng nhẽ bảo tích cám ơn thì những cái chia sẻ với nhau thì không đáng). còn những người cài win dạo thì chỉ cần xét đến thời gian đăng ký vào diễn đàn ( số lần nhờ actice là biết được thôi) .
Nếu như bắt buộc phải có số bài ( đúng như cần tư vấn ) thì mình cũng đồng tình nhưng phải có like thì thật khó cho những bro cần thật sự
Trên đây là những góp ý của mình nếu sai chỗ nào xin admin chỉnh lại bổ xung ( vào hộp " kín")
xin trân trọng cám ơn

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Key: PTB8B-NB94B-WYQFV-RBVXP-PGWQD
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Anh à, có một chú cũng từng nói như sau : một khi đã cưa sừng làm nghé thì chúng ta nên sử sự cho đúng cuộc chơi mình mình cố tình khai gian, đừng để khi bị nhắc nhở hay bị góp ý thì lại nói tui đây già rồi tại khai gian tuổi cho hòa đồng là không được. Em chỉ bàn về tuổi thôi. Đôi lời cùng anh - trước mắt là vậy.

tictactictac

Búa Đá Đôi
hihi, toàn lạy ông tôi ở bụi này thôi, bao giờ mình 7x thì sẽ được xưng mình nhưng mình vẫn phải để đúng tuổi thì mới không bị cười chê chứ mình lại để về 3x rồi bảo thì cũng không hay lắm

nammoh

Búa Gỗ

không phải là cưa sừng làm nghé đâu bro ( sorry mình hay dùng từ này cho thân thiện), "mình" đâu muốn khai gian vì lần đăng ký sang bên này thì bên vnzoom cũ vẫn đăng song hành nên để tạm nếu cần pahir khai lại mình sẽ khai lại. cám ơn bro đã nhắc

tictactictac

Búa Đá Đôi
đâu có song song đâu ạ, giờ tên miền .com còn vào được nữa đâu ạ?

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

1. Việc thành viên đăng ký không đúng số tuổi của mình tôi đã từng vài lần đề cập đến, nhưng hôm nay nhắc lại cho bạn rõ. Nếu thành viên có độ tuổi từ trên 50 đến trên 60 là những người nằm trong "tầm ngắm" của tôi. Nghĩa là, tôi sẽ ưu tiên giúp những thành viên này trước và có thể có trợ giúp đặc biệt (vì già với nhau,dễ thông cảm). Ví dụ ưu tiên kích hoạt Office 2019! Bạn đã đánh mất lợi thế của mình. Khai sai bây giờ chỉ có Admin mới giúp sửa được

2. Nếu bạn giúp ai mà không nhận được 'Like" thì quyền của bạn là đưa Nick người đó vào "Danh sách lờ đi". Bài đăng của người đó bạn không thấy nên không giúp.

3. Tôi cũng nghĩ đến việc số lần Like và quả thực là khó. Vì vậy, trong thời gian nhất định thì chưa áp dụng. Sau 1 khoảng thời gian, thành viên đã đăng ký lâu mà không có Like thì phải tự vấn mình, bài đăng của mình có chất lượng hay không. Tuy nhiên, áp dụng ngay ngày đăng ký. Nếu vừa mới đăng ký thì sẽ không giúp nữa.

4. Tôi không phải là Admin và chuyện góp ý này cũng chẳng có gì bí mật nên không cần Inbox.

PS: Tôi "nhiều chuyện" quá phải không?

Sửa lần cuối:

nammoh

Búa Gỗ

Không, nói thẳng nói thật vẫn hay hơn rất nhiều. cám ơn bro đã trả lời để còn kịp sửa

dsang

Búa Gỗ Đôi
Mỗi chủ đề có những quy định riêng đã được đề ra nên các bác , các bạn không đọc trang đầu thì khó làm đúng mẫu được , do đó điều quan trọng là đọc kỹ trang đầu .
PS: tặng @vuhahuydan
Vui đời giúp âm thầm con cháu
Hạnh phúc nào trên phím chữ quen
Huynh đài chung sức non sông
Dang tay hỗ trợ cộng đồng VN.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Cảm ơn chú @dsang nhé. Tôi cũng thích làm thơ, nhưng "thơ con cóc" cho vui í mà!

panwenfu

Rìu Chiến
Tôi cũng xin bày tỏ quan điểm của tôi về khai man tuổi
Trâu đã cưa sừng làm nghé thì chỉ chơi được với nghé
Sư tử mang trái tim chuột nhắt muôn đời chỉ là chuột nhắt mà thôi

Nhiều tuổi mà khai ít tuổi thì chỉ chơi với những người ít tuổi.Ít tuổi mà khai lên nhiều tuổi cách ăn nói sử sự có che giấu kiểu gì cũng lộ ra mình ít tuổi mà thôi

Nhờ các bạn giúp mình active MS OFFICE 2013
J8NG2-F23BP-9GRCM-H96GV-VT7T7
STEP 1
4669881
7272990
6471726
1289306
8891664
5057246
3783992
6667162
3260485
Xin chân thành cảm ơn

Sửa lần cuối:

huycuchi

Gà con
Nhờ giúp mình active OFFICE 2013 PRO. Cám ơn nhiều!
key
XPPHD-2NTJW-97G78-6KJMT-D3TXV

3356716-5096965-2750260-7316212-7753940-5474320-2936563-1925263-1152965

Sửa lần cuối:

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
294430
285360
782384
570304
343102
061893
183182
977586

"Quân pháp bất vị thân" và 'Quân lệnh như sơn!"

PS1: Đã được nhắc nhở thực hiện đúng nội quy (Inbox)

PS2: (về tôi, nhủ thầm) Ráng "cày" lên "Rìu Vàng Đôi" rồi đem 2 cái ra tiệm vàng bán lấy tiền dưỡng già. "Rìu Chiến" không bán được! Ha Ha Ha!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.