Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 227 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
[QUOTE = "vuhahuydan, post: 60905, member: 38697"] Joining the lucky lottery is not bound by any rules!

Xem phần đính kèm 1795[/ QUOTE]
please activate my Office 2019 pro plus MSDN RETAIL
Oh, @vuhahuydan now busy.You can Watting he come back.
Các thành viên ai có thể thì hãy giúp anh ấy,tôi ko có key và cũng ko đủ nhanh để giúp qua TV.

rajubvrm

Búa Gỗ
[QUOTE = "vuhahuydan, post: 61189, member: 38697"] I haven't got your answer yet!
If you installed Office 2019 Retail, then you download TeamviewerQS and run it with Admin Rights. After that, send me your credentials (ie ID & Pass). I can only help you activate your Office via remote access, and keys can't be shared.
Thank you. [/ QUOTE]
HELLO SIR ANY ONE HELP ME ACTIVATE OFFICE 2019 PROFESSIONAL PLUS RETAIL

DuongDang

Rìu Chiến
HELLO SIR ANY ONE HELP ME ACTIVATE OFFICE 2019 PROFESSIONAL PLUS RETAIL VERSION
Hi Rajubvrm,

There is no key for Office 2019 Retail version now. If you still want to activate your office, you can convert the office to Volume version. As I know, there is one Office 2019 VL-MAK key that still valid for phone activation.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bác gỡ hoàn toàn 1 bản word ra sau đó cài đặt lại để không bị đã cài cái khác nhé. trước mình cài 2013 rồi cài thêm 2019 thì bị hiện tượng vào word 2013 nhìn y chang 2019 phải tháo 1 bản ra mới ổn được!

Hôm trước tôi cũng bị lỗi khi cài thêm bản Office khác vào, sau đó nhờ cháu @chubinhphuong mach nước là cài Office 2019 trước với C2R, rồi cài tiếp các bản 2010, 2013 vào với file ISO thì không bị lỗi, tôi đã làm thử và thành công trên Win7, 8.1 và 10 rồi bạn. Đây cũng là tuyệt chiêu của Bác @thuwowngr truyền lại cho bạn ấy. Bạn @haibmh thì giúp tôi cách cài từ Winrar cho các bản ISO, nghĩa là nén file ISO với WinRar, sau đó vào bản Win, open file Winrar, tìm đến file setup.exe và chạy thôi. Chúc các bạn thành công!

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Cho cháu hỏi là: Office sau khi mình kích hoạt bản quyền back up key đầy đủ. Nhưng ổ cứng bị hỏng, giờ mình thay ổ cứng thì mình có thể back up lại được không ạ ?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cho cháu hỏi là: Office sau khi mình kích hoạt bản quyền back up key đầy đủ. Nhưng ổ cứng bị hỏng, giờ mình thay ổ cứng thì mình có thể back up lại được không ạ ?
Thực tế anh đã trải nghiệm thì thế này:
- Kích hoạt với key VL bằng MSAct thì có get CID+backup nhưng khi: thay ổ cứng,gắn thêm ram hay upgrade win thì oạch luôn,ko thành công với key nào dù có kích hoạt và lưu cả chục key.
- Kích hoạt với key Retail bằng MSAct thì thay ổ cứng,thay hay gắn thêm ram,upgrade win thì kích lại chưa bị hỏng key nào bao giờ.

hm1208

Búa Đá
Hôm trước tôi cũng bị lỗi khi cài thêm bản Office khác vào, sau đó nhờ cháu @chubinhphuong mach nước là cài Office 2019 trước với C2R, rồi cài tiếp các bản 2010, 2013 vào với file ISO thì không bị lỗi, tôi đã làm thử và thành công trên Win7, 8.1 và 10 rồi bạn. Đây cũng là tuyệt chiêu của Bác @thuwowngr truyền lại cho bạn ấy. Bạn @haibmh thì giúp tôi cách cài từ Winrar cho các bản ISO, nghĩa là nén file ISO với WinRar, sau đó vào bản Win, open file Winrar, tìm đến file setup.exe và chạy thôi. Chúc các bạn thành công!
Từ trước tới nay muốn chạy file iso em phải dùng untraiso sau đó mount vào ổ ảo rồi chạy file setup trong ổ ảo để cài thôi, cách này của bác bây giờ em mới nghe tới, sẽ cài thử xem thế nào, nếu thể thì tiện đấy. Cảm ơn bác nhé

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Từ trước tới nay muốn chạy file iso em phải dùng untraiso sau đó mount vào ổ ảo rồi chạy file setup trong ổ ảo để cài thôi, cách này của bác bây giờ em mới nghe tới, sẽ cài thử xem thế nào, nếu thể thì tiện đấy. Cảm ơn bác nhé

Bạn cứ làm thử đi, lúc mới nghe bạn @haibmh nói tôi còn hơi phân vân, đến khi bắt tay vào làm thì mới thấy hiệu quả, trong phần settings của WinRar bạn nhớ nhấn check thêm ISO, như hình đính kèm. Sau đó bạn làm như tôi đã nói ở trên, tôi không chọn extract file mà chọn Open with Winrar cho file đó, vậy để tiết kiệm dung lượng cho ổ cứng, đặc biệt là khi tôi cài trên máy ảo, nếu extract nhiều quá thì dung lượng máy ảo sẽ phình to ra.

WINRAR 2019-02-17_094301.png

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
bạn nên dùng phần mềm chuyên dụng để backup, còn việc thay ổ cứng thì bạn restore lại đúng là được.

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn cứ làm thử đi, lúc mới nghe bạn @haibmh nói tôi còn hơi phân vân, đến khi bắt tay vào làm thì mới thấy hiệu quả, trong phần settings của WinRar bạn nhớ nhấn check thêm ISO, như hình đính kèm. Sau đó bạn làm như tôi đã nói ở trên, tôi không chọn extract file mà chọn Open with Winrar cho file đó, vậy để tiết kiệm dung lượng cho ổ cứng, đặc biệt là khi tôi cài trên máy ảo, nếu extract nhiều quá thì dung lượng máy ảo sẽ phình to ra.

Xem phần đính kèm 2178
Win 10 thì chỉ việc mount ISO ra thôi là được bác, không cần phải dùng winrar tốn thời gian giải nén, đôi khi lại lỗi.
Win 8 trở lên đã hỗ trợ mount file ISO nên không cần giải nén hay dùng winrar hay UltraISO nữa, còn Win 7 không mount được thì có thể làm theo cách của bác, nhưng tốt nhất vẫn nên giải nén ra thay vì chạy file setup trực tiếp như thế này để tránh nhiều lỗi trong quá trình cài đặt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.