Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 200 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vyhoangbao

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Anh thử vào mục About xem, nó active chưa ? Nhưng active hay chưa thì nó vẫn có mục góp ý như vậy thì phải ạ.
Cảm ơn anh, office được các Bác trên diễn đàn này active hộ, đã lâu, check kỹ rồi những hôm nay chờ đón ông bà ngồi nhìn thấy mới đăng hỏi thử.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Xin được hỏi các Bác, các Bạn.
Tại sao trong office 2019 đã được kích hoạt (góc phải trên cùng) lại có 2 khuôn mặt màu vàng, để làm gì?

Hình mặt cười này? Chữ "Feedback" có nghĩa là ý kiến phản hồi.
- Thích
- Không thích
- Có ý kiến

Sửa lần cuối:

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Nhặt dc một mớ Key Lạ cho bản Win lạ
Windows embedded 8.1 industry pro
Note: bản win theo cá nhân em là ngon nhất trong dòng họ nhà 8.1(tested), giống win 8.1 enterprise khi cài đăt xong chỉ cài sẵn store và onedrive ko có các ứng dụng khác, chạy mượt.

Và có thể upgrade lên win10 pro Digital bằng key này.
5key activate online Retail

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
2 Keys Office 2019 Pro Plus MSDNR Retail hiện có. Chỉ chờ thành viên đăng ký tham gia xổ số may mắn.
Xem phần đính kèm 1944
Có vẻ như các thành viên thích bản chỉ việc cài và dùng luôn,ko muốn dùng hàng”Bản quyền” đâu bác ạ{EMO_111}{EMO_111}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản và bài đăng ở VNZ.com đã là dĩ vãng! Đọc kỹ quy định ở trang 1 để hiểu rõ hơn về cách đăng bài và xưng hô!
Bác ạ , ko phải member nào cũng hiểu là .com ko liên quan đến .org đâu bác

Bởi vì 2 tên miền nó khác nhau bởi cái đuôi c. và o

Vì vậy các tay chuyên săn hàng và đào mỏ thì cứ nghĩ là vn-zoom.??

Vì vậy mà tôi cmt nói rằng forum là mỏ , là kho để member vào đào và lấy thế thôi

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Ko đâu dân V khoái bản Q XIN mà ko tốn chi phí lắm .
Nhưng vì nó ko phải là 1 Chủ đề , nếu là 1 chủ đề có lẽ sẽ đông ken
Vâng,bác nói rất chính xác!Họ vào đây ko xin thì ném dãy IID vào rồi biến,sau đó mới quay lại xem”thành quả”!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vâng,bác nói rất chính xác!Họ vào đây ko xin thì ném dãy IID vào rồi biến,sau đó mới quay lại xem”thành quả”!
ko riêng topic này đâu ạ , member vào chủ yếu là khai thác nhiều hơn là chia sẻ , (trước kia tôi thuộc dạng này)
! Một khi đã chấp nhận là support thì ko khe , chỉ khi nào member có cmt hơi trái 1 chút thì mình nhắc , nhưng vẫn làm tròn nhiệm vụ tình nguyện viên .

Nếu ko phải là tình nguyện viên thì muốn bẻ chỉa cở nào cũng ko sao

Lý do tôi cmt này vì ngày trước tôi cũng từng là người cơ hội , vào rum chỉ để lấy cái mình cần

Ngày 30 tết đón ông bà vậy mà cũng cứ vào diễn đàn , do tôi bị nợ kiến thức giờ nên trả bớt

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
ko riêng topic này đâu ạ , member vào chủ yếu là khai thác nhiều hơn là chia sẻ , (trước kia tôi thuộc dạng này)
! Một khi đã chấp nhận là support thì ko khe , chỉ khi nào member có cmt hơi trái 1 chút thì mình nhắc , nhưng vẫn làm tròn nhiệm vụ tình nguyện viên .

Nếu ko phải là tình nguyện viên thì muốn bẻ chỉa cở nào cũng ko sao

Lý do tôi cmt này vì ngày trước tôi cũng từng là người cơ hội , vào rum chỉ để lấy cái mình cần

Ngày 30 tết đón ông bà vậy mà cũng cứ vào diễn đàn , do tôi bị nợ kiến thức giờ nên trả bớt
Vậy là bác và nhiều thành viên sướng rôi!
Em thì đang ở cái nơi mà ngày 30 Tết ko một ai muốn có mặt đây.
P/S Cuối năm ròi,bác giúp cho mem dưới kích hoạt đi để cậu ấy vui vẻ đón Tết. Giúp qua tin nhắn cho ko phạm quy bác ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.