Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 175 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Win 10 RTM ProfessionalN Volume:MAK

Active Count: 307
Win 10 RTM ProfessionalN Volume:MAK

Active Count: 14
Win 10 RTM ProfessionalWorkstationN Volume:MAK

Active Count: 44
Nguồn: trogiup24h

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Em test giúp bác để mọi người biết còn xài được hay không: 2 key đầu ok,key 3 ngủm rồi!
Key: XXXQN-3VPGH-WXXGY-DBQ4D-XXXXX
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===

Hôm nay vẫn còn 1 key Project Pro 2019 còn sống, nhưng lạ 1 điều là hôm qua chú @haibmh Test thì chỉ còn By Phone. Tôi vừa mới cài Project Pro 2019 và nhập key này "một phát ăn ngay": Online! Chẳng cần IID hay CID gì sất!
Không hiểu tại sao? :)

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Hôm nay vẫn còn 1 key Project Pro 2019 còn sống, nhưng lạ 1 điều là hôm qua chú @haibmh Test thì chỉ còn By Phone. Tôi vừa mới cài Project Pro 2019 và nhập key này "một phát ăn ngay": Online! Chẳng cần IID hay CID gì sất!
Không hiểu tại sao? :)
Không có trích dẫn
Nói chung là cộng đồng mạng đã tranh luận rất nhiều về vấn đề này bác ạ,giống như key Off2019R bác kích hoạt TV ấy-mỗi key 1 số lượng kích hoạt.
Còn em thì gặp "hoành tráng" hơn tí,dạo key O2019R hiếm,em lang thang kiếm đc 1 cái thấy báo lỗi 060 nhưng em nạp bừa vào máy qua MSAct lại online,còn get được CID nữa:eek:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Office19_RTM19_VisioPro2019MSDNR_Retail
Không có trích dẫn
ErrorCode:0xC004C008

Cảm ơn cháu rất nhiều nhé, lâu nay Bác có một bản Visio chưa có key đúng của nó, sáng nay vào thấy cháu post key này, Bác test thử xem sao. Bác mới đầu mở Visio, điền key thì nó bảo dùng phone nhưng đặc biệt là không có installation ID đó cháu. Tắt nó đi, mở lại MsAct plus, điền key vào và thành công.

Suncold

Gà con
Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt office 2019.
- Key : XGWMN-6YPCH-CVR94-QF38P-4RJKQ
- IID: 6010166-5375315-2907966-5417563-3201613-1416001-4174724-6733391-8342641
- Chân thành cám ơn.

Sửa lần cuối:

zzaliaszz

Rìu Chiến
Cảm ơn cháu rất nhiều nhé, lâu nay Bác có một bản Visio chưa có key đúng của nó, sáng nay vào thấy cháu post key này, Bác test thử xem sao. Bác mới đầu mở Visio, điền key thì nó bảo dùng phone nhưng đặc biệt là không có installation ID đó cháu. Tắt nó đi, mở lại MsAct plus, điền key vào và thành công.
Bác cần bất kỳ key window/Office gì thì nhăn tin cho Cháu nhé.
Key thì cháu không có. Nhưng chai mặt đi xin thì không thành vấn đề Bác ạ :D

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Nói chung là cộng đồng mạng đã tranh luận rất nhiều về vấn đề này bác ạ,giống như key Off2019R bác kích hoạt TV ấy-mỗi key 1 số lượng kích hoạt.
Còn em thì gặp "hoành tráng" hơn tí,dạo key O2019R hiếm,em lang thang kiếm đc 1 cái thấy báo lỗi 060 nhưng em nạp bừa vào máy qua MSAct lại online,còn get được CID nữa:eek:

Việc này lần đầu tiên tôi thấy khi thực hiện kích hoạt và lần đầu tiên nghe chú nói về vấn đề này. Quá ngạc nhiên, đặc biệt là key Retail!

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Việc này lần đầu tiên tôi thấy khi thực hiện kích hoạt và lần đầu tiên nghe chú nói về vấn đề này. Quá ngạc nhiên, đặc biệt là key Retail!
Office 2016 Pro retail cũng vậy bác à, cháu kích hoạt online nhưng bác check by phone ?.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác cần bất kỳ key window/Office gì thì nhăn tin cho Cháu nhé.
Key thì cháu không có. Nhưng chai mặt đi xin thì không thành vấn đề Bác ạ :D

Cảm ơn cháu đã giúp, lúc nó báo từ giao diện kích hoạt không có installation ID nhưng vẫn có phần country và các ô trông cho CID, Bác hơi ngỡ ngàng nên không kịp chụp hình bởi vì đây là lần đầu tiên Bác thây như vậy đó, thế nào lần sau Bác sẽ có hình cho cháu xem.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Cảm ơn cháu đã giúp, lúc nó báo từ giao diện kích hoạt không có installation ID nhưng vẫn có phần country và các ô trông cho CID, Bác hơi ngỡ ngàng nên không kịp chụp hình bởi vì đây là lần đầu tiên Bác thây như vậy đó, thế nào lần sau Bác sẽ có hình cho cháu xem.
Bác nạp key vào MsAct plus vẫn có IID hay online luôn Bác

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đây bác,key Retail từ giữa tháng 11: X4CND-VTDRQ-7G3Q6-PHY7C-VFVPY. Từ ngày key 2019 còn rất hiếm huống chi là Retail:eek:

zzaliaszz

Rìu Chiến

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Chẳng cần phải tìm Tool đặc biệt gì (mà người ta hay giấu diếm) nhưng tôi vẫn có thể Test số lượt của key OEM Enterprise LTSB 2015, 2016, và LTSC 2019. Chỉ cần một thủ thuật đơn giản!

LTSB 2015
Xem phần đính kèm 1772

LTSB 2016
Xem phần đính kèm 1773

LTSC 2019
Xem phần đính kèm 1774
Cái thủ thuật của bác có dùng để test lượt kích hoạt key win và office retail ko ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.