Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 170 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Key bác Post lên có mặt ở cả Nga lẫn CN từ lâu rồi nhưng vẫn sống vì mấy hôm nay key loại này được"xả kho" nhiều quá đó bác ạ:p
Tôi cũng đang định phỏng đoán như vậy vì nhận thấy nhu cầu kích hoạt Office 2016 đã bão hòa và nhiều người đang trông chờ key Office 2019 Retail.
Tuy nhiên, ai mang key đi nhỉ?

zzaliaszz

Rìu Chiến
Key bác Post lên có mặt ở cả Nga lẫn CN từ lâu rồi nhưng vẫn sống vì mấy hôm nay key loại này được"xả kho" nhiều quá đó bác ạ:p
Vậy sao mọi người không dùng key của Bác @vuhahuydan để key zzaliaszz sống lâu thêm chút câu like @@! @@!
Buồn quá đi mà :( :(

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Tôi cũng đang định phỏng đoán như vậy vì nhận thấy nhu cầu kích hoạt Office 2016 đã bão hòa và nhiều người đang trông chờ key Office 2019 Retail.
Tuy nhiên, ai mang key đi nhỉ?
Ko ai mang keys đi cả bác ạ!Chẳng qua key bác có thì người ta cũng có,thấy bác share thì người ta cũng share ra thôi.Bác muốn check thì kiểm tra các nick đã like để view keys thì biết thôi ạ:rolleyes:

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Ko ai mang keys đi cả bác ạ!Chẳng qua key bác có thì người ta cũng có,thấy bác share thì người ta cũng share ra thôi.Bác muốn check thì kiểm tra các nick đã like để view keys thì biết thôi ạ:rolleyes:
Sao chú @haibmh nói trúng ý tôi đang định nói nhỉ! Những người nhấn "Thích" để xem key chắc chắn không phải là người sử dụng key vì họ đã có rồi và chỉ lấy key để đăng nơi khác thôi.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Sao chú @haibmh nói trúng ý tôi đang định nói nhỉ! Những người nhấn "Thích" để xem key chắc chắn không phải là người sử dụng key vì họ đã có rồi và chỉ lấy key để đăng nơi khác thôi.
Không hẳn vậy bác,key bác post em cũng biết nguồn đó!Họ ko lấy key bác ạ,like để view xem key bác post,thấy lộ rồi nên họ cũng cho ra đi theo thôi ạ.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Không hẳn vậy bác,key bác post em cũng biết nguồn đó!Họ ko lấy key bác ạ,like để view xem key bác post,thấy lộ rồi nên họ cũng cho ra đi theo thôi ạ.
Tất nhiên tôi không biết nguồn đó rồi vì đây là key "ký gửi" thôi.
Trong 5 key chỉ còn 1. Thôi thì đăng lên vì không giống key của tôi đăng.
1 Key Office 2016 Retail (Tested)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Vâng, đúng vậy!
May mà chú vào kịp, nhưng 2 loại key Visio Pro & Project Pro rất ít người sử dụng nên sống lâu hơn key Office 2019. Tôi được đưa 2 key này mà chưa giúp thành viên nào ở bển cả. Lại vừa được trao thêm 2 key loại này nữa + 1 key Office mới toanh!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.