This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Không! Key này tối qua chú @haibmh đã đăng rồi, lấy từ nguồn nsane.
Dạ vậy cháu xin phép anh @haibmh, xin phép Bác @vuhahuydan. Cháu lỡ đăng nên cho cháu câu like ạ .
Lâu Lâu vào thấy mọi người vui quá. Topic càng ngày càng có nhiều thành viên Trẻ nhiệt huyết. Mà Gần tết rồi liệu Các Bác, Các Chú, Các Anh có tính tụ họp ăn tất niên nhóm chúng ta không ạ

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Gần tết rồi liệu Các Bác, Các Chú, Các Anh có tính tụ họp ăn tất niên nhóm chúng ta không ạ
Đề nghị này có muốn cũng không dễ thực hiện vì mỗi người ở mỗi hướng Đông, Tây, Nam, Bắc thì làm sao tụ họp?
PS: Nếu ai ở TPHCM hoặc có dịp ghé TPHCM, muốn đến nhà tôi chơi thì gửi yêu cầu địa chỉ vào Inbox.

Sửa lần cuối:

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
"Xả" bớt key!
2 Keys Office 2016 Retail.
Nguồn: @haibmh & @zzaliaszz
PS: KHÔNG câu Like.
Key: N788Y-K3H78-C2VT6-XH23H-WK892
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===
-----------------------
Key: N7HRF-XP826-RY3QD-FW6T8-TQ8DP
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Đề nghị này có muốn cũng không dễ thực hiện vì mỗi người ở mỗi hướng Đông, Tây, Nam, Bắc thì làm sao tụ họp?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Win 8.1 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK
Không có trích dẫn
Cháu chào mọi người, cũng không biết key trên phải key ảo sinh ra từ Tool không
Cháu chào các bác thì thấy hay hơn nhỉ ??? . Giả dụ các mem có nhỏ tuổi hơn mình cứ gọi là bác thì cũng là bác của con cháu tôi . Theo cách nói của miền Bắc là vậy

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Người mà tế nhị thì sẽ nhấn ngay nút thích , cho dù họ ko dùng key bác share . Còn người chai lì thì họ cố nén nhấn like khi bị ẩn để LẤY CÁI KEY, chứ trong bụng ko muốn 1 chút nào

Khi trước , cũng lâu rồi . Tôi teamview 1 máy hoàn thành support , sau đó ko nhận được 1 sự phản hồi nào từ member đã gởi ID help @@@
Co người sao mà tệ đến thế ko biết ???

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Vậy tôi còn may mắn hơn bác, nhưng...
Cách đây vài ngày, tôi Teamviewer giúp kích hoạt Windows 10 Pro KTS và Office 2016 cho một bậc lão thành ngoài 60. Vì chưa đủ điều kiện được giúp nên không thể đăng yêu cầu tại đây. Gửi tin nhắn cho tôi. Tôi nhìn tuổi và thấy đây là thành viên trong "tầm ngắm" của tôi. Sau khi giúp xong, tôi chưa kịp chào tạm biệt (sau khi giúp xong, tôi thường mở Notepad và thông báo đã xong và kèm thêm "Bye-Bye") thì chủ máy tắt "bụp" Teamviewer. Tôi ngỡ ngàng! Mặc dù có gửi tin nhắn cảm ơn và xin lỗi, nhưng việc một bậc lão thành có động tác như thể tôi vào máy giúp xong sẽ chuẩn bị có ý đồ xấu hay ăn cắp thứ gì đó trong máy! Chưa bao giờ tôi Teamviewer mà gặp trường hợp như vậy! Thật hết biết!

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Trường hợp này thì em gặp như cơm bữa anh ạ.
Và mỗi lần như vậy em lại nghĩ coi như mình vừa thử teamviewer còn hoạt động hay ko!

zzaliaszz

Rìu Chiến
Key:XGWMN-6YPCH-CVR94-QF38P-4RJKQ
Description:Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE
Remain:0
ErrorCode:0xC004C020
Detection Time:1/17/2019 8:34:17 AM

Key:VBQD8-HNPC6-WJ4TG-DD9MH-4C33D
Description:Office19_RTM19_ProPlus2019VL_MAK_AE
Remain:0
ErrorCode:0xC004C020
Detection Time:1/17/2019 8:34:18 AM

Cháu thấy 2 key này vẫn dùng bình thường sao ít người sử dụng quá các Bác

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Và mỗi lần như vậy em lại nghĩ coi như mình vừa thử teamviewer còn hoạt động hay ko!
Nếu sự việc xảy ra thường xuyên như chú @thuwowngr nói thì thật đáng buồn cho xã hội hiện nay!
Tuy tôi không đòi hỏi gì và cũng chẳng cần cú nhấp "Thich" của ai đó vì không nuôi sống tôi hay các Supporters khác được, nhưng khi nhận được sự giúp đỡ mà không có một tiếng cảm ơn hay một động thái thể hiện sự biết ơn thì phải gọi đúng tên là "con người thiếu giáo dục"! Dù hơi nặng nề nhưng đúng!
Khi thành viên nào đó đăng key bị chặn, Supporters cho một key khác để sử dụng thì chí ít cũng phải nhấn "Thich" cho họ trước khi sử dụng. Đó là động tác cần thiết! Đằng này thì không!

Vài năm trước đây, tôi vẫn nhớ rất rõ, khi key Windows 10 còn hiếm, tôi nhờ Tứ Mộc-Nguyễn Thành Công (@DrakeHa , @thuwowngr biết) giúp qua Teamviewer kích hoạt Windows 10 Edu. Tôi cảm ơn Tứ Mộc đến mức anh chàng "ái ngại" và viết: có cần phải như thế không? Tôi trả lời: tính tôi là vậy. Khi hàm ơn ai cần phải biết trân trọng những gì họ cho mình. Như thế mới là phải đạo làm người.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thật ra mình giúp họ thì trong lòng ko nghĩ ngợi gì cả
Nhưng hành xử như các mem đó thì có 1 cái gì đó ko có đạo làm con người !!!

Nhưng cũng có 1 bạn trẻ làm bưu chính ở Miền Bắc sau khi các bước hướng dẫn hoàn tất support .
Gởi ngay 100K mã thẻ cào . Tôi từ chối thế nào cũng ko được , nữa tháng sau mã thẻ vẫn còn nguyên , rồi 1 cuộc gọi từ mem nhắc nhở tôi nên dùng mã cào @@@ Thật lòng ngại quá chừng quá đổi luôn .
Và cũng có nhiều bạn xin số DT như thế nhưng tôi chỉ chat qua Skype trên máy tính ko gởi số phone

Bởi vậy xã hội thì ko thể nói sao cho phải , người vầy người khác .
Gặp người vô nghì thì xem như là người đó tập cho mình tính nhẫn nại . Suy cho cùng trong lòng cũng khó chịu , nhưng xét cặn kẽ đó lại là 1 cái hay

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Lý do: (Phỏng đoán)
1. Key VL_MAK cần phải Call. Topic này nhiều Supporters Call được nhưng vì chưa thỏa mãn điều kiện của Topic nên chưa vào nhờ.
2. Key VL_MAK khó phục hồi kích hoạt hơn so với key Retail.
3. Chưa có bản ISO Office 2019 VL"chính chủ" từ MS và ngại dùng Tool để cài.

hpdv6203tx

Gà con
Nhờ các bác và các bạn giúp em kích hoạt Windows 10 Pro:
Key TNBWW-34YGP-3P9GR-VKVQX-WTYQB
IID:
7217621
3875826
8455251
5535551
9396506
2736323
6219172