Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 116 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sonson12345678

Rìu Sắt
Mình dùng key này được không:

Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt win 10 pro ?.
- Key: YNG4X-2JWGP-X9RYK-CHB74-6Q73B
- IID: 1141221 4495643 8577762 5316441 8000054 1778614 4667961 5389250 9175765
- Chân thành cảm ơn.
CID

Bản quyền số mãi mãi: Mở Settings > Update & security > Activation > Change product key >YNG4X-2JWGP-X9RYK-CHB74-6Q73B

langtudeplao

Búa Gỗ
Tình hình là link key Office 2016 Retail ở trang đầu bị blocked hết rồi phải không các bác supporters? Em thử dùng MSActPlus để check thì hiện blocked hết. Lội page để xem có bác nào post key không thì khi check cũng bị blocked hết rồi. Có bác nào có nhã ý có thể cho em mượn 1 key để activate được không ạ? Em đang cần chỉnh cái motivation letter để nộp cho uni, mai deadline mà update xong windows nó block luôn cái office của em. Em chân thành cảm ơn các bác.

Em vừa được bác sonson12345678 hỗ trợ rất nhiệt tình ạ. Em cảm ơn bác sonson12345678 nói riêng và các bác supporters rất nhiều ạ. May là em được giúp ngay hôm nay chứ không đêm nay phải ngồi ở thư viện đến tối. Các bác supporters nếu có con muốn sang Hà Lan du học mà chưa rõ quy trình apply các trường bên đây thì cứ bảo em một tiếng nhé. Em đang học bên đây nên cũng nắm được quy trình này nọ.

Chúc các bác ngủ ngon ạ.

CID
Không có trích dẫn
Bản quyền số mãi mãi: Mở Settings > Update & security > Activation > Change product key >YNG4X-2JWGP-X9RYK-CHB74-6Q73B

Mình dung CID nhưng không được, báo lỗi:
0xC004F031 - The code you entered is not suitable

Thử bản quyền số mãi mãi như bác bảo cũng không được.
Bác còn key nào khác để thử không ạ?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Windows 8 Enterprise, Enterprise N, Pro VL, and Pro N VL Online,dùng lấy BQ KTS cho WIN10 PRO
Thành viên có đủ 500 like mới view được key!

Không có trích dẫn

@haibmh, lúc sáng sớm tôi mới active được một bản, gần 2 giờ chiều cài lại trên máy ảo khác thì key không còn dùng được nữa bạn, sao mà nó đi nhanh quá, vậy vẫn còn nhiều người dùng Win 8 sao bạn? Dẫu sao cũng cảm ơn bạn rất nhiều nhé.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Key office 2019 retail
Không có trích dẫn

Key: XXXXX-6BGVP-Q4F37-XXXXX-DDC6G
0xC004C060 - The activation server determined that the specified product key is blocked
-----------------------
Key: XXXXX-XXXXX-DVTYX-FDHX3-978J6
0xC004C060 - The activation server determined that the specified product key is blocked

PS: 2 key này ở nsane. Người ta post để báo cáo kết quả đã giúp kích hoạt Office 2019 Retail cho thành viên nào. Sau đó đăng lên ở dạng MD5 để những ai đã được giúp key đó có thể lấy key để backup hay kích hoạt lại. Một trong 2 key là của tôi.

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Key: XXXXX-6BGVP-Q4F37-XXXXX-DDC6G
-----------------------
Key: XXXXX-XXXXX-DVTYX-FDHX3-978J6

PS: 2 key này ở nsane. Người ta post để báo cáo kết quả đã giúp kích hoạt Office 2019 Retail cho thành viên nào. Sau đó đăng lên ở dạng MD5 để những ai đã được giúp key đó có thể lấy key để backup hay kích hoạt lại. Một trong 2 key là của tôi.
Chưa đầy 30 phút mà đã hiện code 0xC00...60 sao mà nhanh đến thế nhỉ ????

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Chưa đầy 30 phút mà đã hiện code 0xC00...60 sao mà nhanh đến thế nhỉ ????

Bác không đọc bài trên của tôi sao? Đã nói là 2 key đã sử dụng hết ở nsane. Người ta đăng lên cho thành viên đã được giúp kích hoạt bằng 2 key đó lây key để backup hay restore.
Hiện nay, ở nsane, "năm thì mười họa" @vyzzer mới đăng key công khai. Hầu hết key Office các loại đã được giao cho thành viên Office Team.
Thành viên VNZ "mắt nhắm mắt mở" tưởng key "ngon" vội vã mang về đăng mà chưa hiểu là gì!
PS: Phong cách làm việc của họ rất khoa học và dân chủ. Bài "Thông Báo" đã được bàn kỹ lưỡng từng câu chữ để thành viên Office Team góp ý trước khi đăng. Office Team, gồm 5 người, có riêng một Box để thảo luận, chọc ghẹo nhau, rất vui!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác không đọc bài trên của tôi sao? Đã nói là 2 key đã sử dụng hết ở nsane. Người ta đăng lên cho thành viên đã được giúp kích hoạt bằng 2 key đó lây key để backup hay restore.
Hiện nay, ở nsane, "năm thì mười họa" @vyzzer mới đăng key công khai. Hầu hết key Office các loại đã được giao cho thành viên Office Team.
Thành viên VNZ "mắt nhắm mắt mở" tưởng key "ngon" vội vã mang về đăng mà chưa hiểu là gì!
PS: Phong cách làm việc của họ rất khoa học và dân chủ. Bài "Thông Báo" đã được bàn kỹ lưỡng từng câu chữ để thành viên Office Team góp ý trước khi đăng. Office Team, gồm 5 người, có riêng một Box để thảo luận, chọc ghẹo nhau, rất vui!
À key này từ bên nsane công khai để các mem backup mà trước đó đã được teamview sau khi key đã hết lượt .
Nếu đúng thế thì khi check với PIDkey thì nó vẫn chưa block , nhưng ko còn lượt dùng nữa

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Mẹo để lấy key ở nsane khi đăng dưới dạng MD5:

Diễn đàn này đôi khi bị lỗi Copy. Cho dù chúng ta Copy kỹ lưỡng rồi dán vào trang https://md5.gromweb.com/ để chuyển thành key nhưng vẫn báo lỗi. Chúng ta làm như sau:

Sử dụng chức năng "Print"

Kết quả: Lúc này mới Copy mã MD5 chính xác được.

PS: Tôi đã từng loay hoay khổ sở vì lỗi này, không biết lý do tại sao. Nhờ một VIP ở nsane hướng dẫn cách làm. Tôi vừa hướng dẫn cho 1 thành viên nsane cách khắc phục lỗi này. :D

Sửa lần cuối:

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
À key này từ bên nsane công khai để các mem backup mà trước đó đã được teamview sau khi key đã hết lượt .
Nếu đúng thế thì khi check với PIDkey thì nó vẫn chưa block , nhưng ko còn lượt dùng nữa

Key Retail làm sao Check bằng PIDKey được Bác?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Key Retail làm sao Check bằng PIDKey được Bác?
Nếu ko check = PIDkey thì chỉ có tool của TUNG or test = Office tương ứng với key trên máy ảo .
Còn chạy PIDkey thì nó vẫn cho biết là khóa retail or MAK , và có Block hay ko còn về lượt dùng thì PIDkey ko khả dụng với key retail .
Tôi chỉ đoán bác chủ chạy PIDkey ko báo block khi thấy nsane công khai cứ tưởng còn lượt dùng

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Key office 2019 retail
Không có trích dẫn
Nếu ko check = PIDkey thì chỉ có tool của TUNG or test = Office tương ứng với key trên máy ảo .
Còn chạy PIDkey thì nó vẫn cho biết là khóa retail or MAK , và có Block hay ko còn về lượt dùng thì PIDkey ko khả dụng với key retail .
Tôi chỉ đoán bác chủ chạy PIDkey ko báo block khi thấy nsane công khai cứ tưởng còn lượt dùng

Tôi chắc chắn 100% @chubinhphuong KHÔNG lấy 2 key này từ nsane và "cô nàng" đã chú thích là key Retail rồi, không cần phải dùng PIDKey nữa!
@chubinhphuong lấy 2 key từ một Topic khác ở VNZ do thành viên VNZ chưa đọc hiểu tiếng Anh nên thấy key đăng là "chộp" mang về! Cô nàng cũng khẳng định là biết Check key Retail nhưng "thú tội" là chỉ "câu Like" thôi! {lay}{lay}{lay}

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Như trên cháu nói là "câu like" thôi mà. Nên số like yêu cầu mớ nhỏ thế.
Xin lỗi các bác và các bạn bị sập bẫy ạ. :)
Cháu check bằng cái này .

Sketch (1).png

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Tôi chắc chắn 100% @chubinhphuong KHÔNG lấy 2 key này từ nsane và "cô nàng" đã chú thích là key Retail rồi, không cần phải dùng PIDKey nữa!
@chubinhphuong lấy 2 key từ một Topic khác ở VNZ do thành viên VNZ chưa đọc hiểu tiếng Anh nên thấy key đăng là "chộp" mang về! Cô nàng cũng khẳng định là biết Check key Retail nhưng "thú tội" là chỉ "câu Like" thôi! {lay}{lay}{lay}
Cháu ngu tiếng Anh nên ko đăng ký thành viên bên NSAN, chỉ sang đó 1 lần duy nhất (do ko hiểu gì cả) cách đây mấy năm rồi.
Thôi, cháu lại phải đi câu cơm đây.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.