This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Giờ hết 2016 Retail rồi thì em share hàng hiếm và cổ nhá cả nhà
Office 2010 Pro Plus Online(Phone)

Không có trích dẫn
Em nghe giang hồ đồn đại rằng máy tính mà chứa Key Office 2016,2019 nhiều quá sẽ bị hư đó anh,có nhiêu Key anh chuyển sang cho em giữ cho khỏi sợ hư luôn

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cũng sợ thế nên có bao nhiêu loại ấy anh phơi ra hết rồi,giờ chỉ giữ toàn 2010 thôi cho nó"an toàn"

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
khi trước bên dotcom có 1 mem người Nga rất tích cực support trong topic của toantam2006
Nhưng theo info thì @ này đến từ HEU (Cái này ko biết có đúng ko)

Nhưng thôi thì thôi vậy
Topic có quy định nhưng khi có cái gì đó chưa khớp thì cũng nên soi rọi vì sao nó như vậy !!!

====================
Quy định của topic là thật sự cần thiết , nhưng cũng nên linh động , vì là quy định chứ ko phải là nội quy

panwenfu

Rìu Chiến
Cũng sợ thế nên có bao nhiêu loại ấy anh phơi ra hết rồi,giờ chỉ giữ toàn 2010 thôi cho nó"an toàn"
Đấy là bạn nghe "Giang hồ" nó đồn đại "nhảm" đó thôi chứ tôi còn lưu 15K key có làm sao đâu bạn
Key đây
Blocked Keys.txt trong PIDKey

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác tuổi cao thế mà nhẹ tin thế , người ta troll nhau cứ ngỡ như thật
================
EDIT POST
PS/
Và tôi dây cũng không khác gì , bác troll mà tôi cũng nghĩ là thật

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Ôi! Ngủ trưa dây, mở máy, vào VNZ đã thấy chú @haibmh lên "Rìu Vàng" rồi!
Kỳ này giàu to rồi!
Em vừa phải cài các loại Office 2010 lên máy ảo để check key đó bác,key 2016 hết mất rồi nên mở kho 2010 ra hy vọng spam kiếm thêm cái rìu nữa rồi bán đi 1 cái,giữ lại 1 cái làm kỉ niệm với VNZ

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Kho "cây" của anh mà hết từ nay topic này sẽ ra sao ???.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Chắc bác muốn nói tới @Pytex, "cống hiến cho diễn đàn", thường âm thầm share key cho các supporter. Bạn này rất nghiêm túc chứ ko giống bạn trên.
--------------------------------

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Tôi thay mặt cho chủ Topic @chubinhphuong trả lời vì đã từng là thành viên của VNZ. Nếu không, chẳng có ai trả lời vì đăng bài sai quy định!
1. Tài khoản vn-zoom.com KHÔNG CÓ Ý NGHĨA GÌ trên vn-z.vn.
2. Nếu nói rằng đã đọc quy định ở #1 là KHÔNG CHÍNH XÁC vì chưa thể hiện tuổi khi vào Topic và xưng "mình" vì quy định của Topic không cho phép. Chưa đọc kỹ lưu ý của Admin @Cloud.
3. Topic KHÔNG giúp thành viên mới đăng ký theo gợi ý của Admin. Hỏi trước cũng chứng tỏ chưa đọc kỹ quy định ở #1.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đã fix tất cả comment.
Topic này rất đặc biệt,bạn đọc kĩ trang 1 sẽ thấy lưu ý từ Admin cũng như mẫu post xin hỗ trợ và điều kiện để được nhận hỗ trợ!
Bạn nhấn chuột vào Avatar của thành viên sẽ biết họ bao nhiêu tuổi ( là tuổi thật chứ ko phải fake đâu),rồi post yêu cầu trợ giúp cho đúng đạo lý ở đời mới được trợ giúp.
Nếu ko đạt yêu cầu nhận giúp đỡ, Supporter sẽ bỏ qua bài đăng của bạn và ko cần phải giải thích gì đâu!!!

obxrose

Gà con
Cho mình hỏi hiện nay Win7 còn active by phone được ko vậy, hoặc ai có key Active online cho mình xin với, thanks!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Key Office 2016 MSDNR Retail do @zzaliaszz gửi. Thành viên cần có đủ 10 ngày tham gia VNZ để xem key.

PS: Chưa bao giờ key Office 2016 Retail phong phú như bậy giờ. Có lẽ do Office 2019 đã phát hành. Nhiều người chuyển sang Office 2019. Tuy nhiên, nếu chưa có key Office 2019, sử dụng key Office 2016 là 1 lựa chọn khôn ngoan vì cũng giống nhau.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.