Hỏi/ Thắc mắc - Giúp em định giá cấu hình pc này với ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Giúp em định giá cấu hình pc này với ạ

Natmikuv

Búa Gỗ
Hi mn, ông cạnh xã e có bộ pc này muốn bán, e định xúc mà ko biết giá đã hợp lý chưa ạ
Main h310
I3-9100f
Ram 8gb
Vga 1050 2gb
Ssd 120
Nguồn cst 400
Màn 24 75hz
Ông ấy bán 5tr3 cả bộ thì có hợp lý ko mn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hi mn, ông cạnh xã e có bộ pc này muốn bán, e định xúc mà ko biết giá đã hợp lý chưa ạ
Main h310
I3-9100f
Ram 8gb
Vga 1050 2gb
Ssd 120
Nguồn cst 400
Màn 24 75hz
Máy đang chạy ổn thì giá tốt rồi , vì chip đầu 9 thì xem ra máy chưa cũ lắm

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Máy củ, chắc không có bảo hành, nên quan trọng nhất là bạn phải thử cho kỷ vào, để xem mát có phát sinh vấn đề gì không.

Natmikuv

Búa Gỗ
Máy củ, chắc không có bảo hành, nên quan trọng nhất là bạn phải thử cho kỷ vào, để xem mát có phát sinh vấn đề gì không.
Giá cả thế đã hợp lý chưa ạ, e ko quen test lắm cứ bật máy lên chạy ok là đc phải ko a

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Giá cả thế đã hợp lý chưa ạ, e ko quen test lắm cứ bật máy lên chạy ok là đc phải ko a
Quan trọng cái màn có tì vết gì hay ko , còn như linh kiện ở case nếu có lỗi 1 thứ nào đó thì có thể thay mới mà ko mất quá nhiều tiền , con chip thì ko thể nào chết chỉ có ram , và nhất là card đồ họa em này dễ lỗi nhất mà giá của nó thì ko rẽ chút nào

Radegon

Búa Đá
để em định giá cho bác
trong điều kiện máy ổn định, case này + màn đẹp > 4 củ 6 , màn xấu > 4 củ

hieutomo

Búa Đá
Tròn 5 củ nếu đồ còn đẹp thì ok bác ạ.

dongbuj

Búa Gỗ
Main h310
I3-9100f
Ram 8gb
Vga 1050 2gb
Ssd 120
Nguồn cst 400
Màn 24 75hz
giá này theo mình thì khá ổn áp rồi