Chia sẻ - Giải pháp xem YouTube không quảng cáo | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Giải pháp xem YouTube không quảng cáo

Automation

Búa Gỗ
Mình dùng trình duyệt web Browse (trên IOS vs Android) - vừa phát khi tắt màn hình, vừa nói không với quảng cáo !

doanhiep55

Gà con
các bác cài add-on này lên chrome xem :"Bypass AdBlock Detection"+"uBlock Origin". mình cài và xem phà phà không có bị chặn quảng cáo

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình chỉ lo là sẽ làm trình duyệt chạy chậm hơn.
Ublock chặn QC sẽ làm TR-D load ít hơn và như vậy TR-Duyệt sẽ chạy nhanh hơn

KingOfKings

Búa Đá
Ae dùng nhiều cho hỏi có app nào trong số các app xem youtube chặn quảng cáo mà có giao diện giống Youtube mặc định nhất của Android trên điện thoại ko các bác , đang cần 1 app như vậy

KingOfKings

Búa Đá
Ae dùng nhiều cho hỏi có app nào trong số các app xem youtube chặn quảng cáo mà có giao diện giống Youtube mặc định nhất của Android trên điện thoại ko các bác , đang cần 1 app như vậy

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Ngó topic này thử xem sao bạn. Thấy đa số anh em bảo ok mà.