This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Ghost windows xp3 Năm 2019 - Full Soft Tinh hoa hội tụ

thanks share

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Đã tải về -cài thử Win Xp này , tác giả làm Ghost win là LANG KHACH nhé - Full Driver- Full Soft , nhưng lỗi ...các trình duyệt không vào được mạng....
Bản này chắc cũ rồi các trình duyệt web không còn hỗ trợ, bạn thử gỡ trính duyệt đi cài lại xem có đc k nhé

hay qua cam on nha

vietcanh

Gà con
thanks

So1thegioiao

Gà con
Tài khoản bị khóa
Sắp thế kỉ 22 rồi mà vẫn có bác làm Win Xp cơ. Đại gia chơi đồ cổ đây mà

KingOfKings

Búa Đá
Bản này chắc cũ rồi các trình duyệt web không còn hỗ trợ, bạn thử gỡ trính duyệt đi cài lại xem có đc k nhé
Bác chuyên làm Ghost cho hỏi giờ dùng trình duyệt nào trên mấy bản Ghost Xp như thế này mà chạy ok bác , mình thấy nhiều trình duyệt nó ko hổ trợ Xp nên dùng trình duyệt củ nhiều web nó ko vào dc hợac báo lổi , có trình duyệt web nào xài ok chút chỉ giúp , vì mình có cái PC còn dùng Win xp lý do là nó phù hợp cấu hình với mấy đứa nhỏ chơi game và các bản Ghost Xp chạy quá mượt , ae làm ghost đã đạt tới trình cao lắm rồi !!!

huuan7

Rìu Chiến Chấm
Tôi đã từng cài bản XP này và đã tìm được trình duyệt web hỗ trợ nó , bạn phải tìm trình duyệt FF đời cũ ..nhé . LINK tải về :

Firefox 52.9.0 ESR (32-bit). https://www.filehorse.com/download-firefox-32/36446/download/