GHOST Windows XP SP4 Beta 3 (2.3 GB) Full Soft + Full Driver + Đa cấu hình [by Nathan Nguyễn] | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

GHOST Windows XP SP4 Beta 3 (2.3 GB) Full Soft + Full Driver + Đa cấu hình [by Nathan Nguyễn]

phamthidd

Búa Đá
đã tải về, hôm nào test, cảm ơn Bạn nhiều nhé

NghiaSoothSayer

Rìu Sắt Đôi
Cái máy làm việc chính của mình giờ vẫn dùng Windows XP SP3 đây bạn, của thành viên gakonchipchip trước ở bên dot com làm giờ dùng vẫn thấy êm, chủ yếu nhất là làm việc vì nó "quen" và phù hợp với bản thân và nhu cầu của mình. Để đợt tới mình test thử bản này của bạn xem sao, chứ Windows XP gần như nó đi vào tiềm thức của mình rồi, nên khoái lắm :D
bạn ơi cho mình xin bản ghost được không

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bạn ơi cho mình xin bản ghost được không

Ngày mai có gì bạn nhắc lại mình một tiếng với nhé, chứ hiện tại mình đang trực ở trong trường, không ngồi máy tính ở nhà nên không share cho bạn bản đó được. Bản đó dùng cực tốt, theo quan điểm của mình.
Mai mình về mình sẽ share cho bạn :)

NghiaSoothSayer

Rìu Sắt Đôi
Ngày mai có gì bạn nhắc lại mình một tiếng với nhé, chứ hiện tại mình đang trực ở trong trường, không ngồi máy tính ở nhà nên không share cho bạn bản đó được. Bản đó dùng cực tốt, theo quan điểm của mình.
Mai mình về mình sẽ share cho bạn :)
bạn ơi, giúp mình với :)

hata123

Gà con
Mình bung thử cho cái máy cũ Dell Latitude E6330 thì ko vào được Win mà bị lỗi màn hình xanh luôn

KingOfKings

Búa Đá
Con này ra lâu rồi phải ko các bác

beem34

Búa Đá
mình cần bản 64 bit để nhận hết 64gb ram {big_smile} chứ cài 32bit phí tài nguyên

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ý mình nói là duyệt web ok đó , chứ lúc trước cài nhiều bản vào trình duyệt toàn là hết hạn chứng chỉ ko

À cái đó chạy nuột, ko vấn đề, chỉ cần thời gian của máy tính là chuẩn với hiện tại, sử dụng trình duyệt bản mới nhất, cài đặt virus đầy đủ là ok.