[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 84 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,543 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,548

realmino91

Gà con
Gần đây mình không vào được 123doc.org
Xin hỏi có ai biết tại sao và giờ phải làm thế nào không ạ
Mình cảm ơn rất nhiều!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn ơi, giúp mình tải tài liệu này với ạ:

Thank bạn nhiều
Mình chỉ lấy được bài này:
LINK DOWNLOAD: Nghiên cứu sử dụng laser quang đông võng mạc điều trị phù hoàng điểm do đái tháo đường

LINK DOWNLOAD: Nghiên cứu đặc điểm dịch tễ, lâm sàng bệnh võng mạc đái tháo đường và hiệu quả biện pháp can thiệp tại tỉnh Hà Nam

jakin

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bác nhiệu ạ. Tiện thể bác giúp em link này luôn nhé :D

Many thank!!!

myphampizu

Gà con
Nhờ bác thêm link này với

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nhờ bác thêm link này với
Mình gửi bạn:
LINK DOWNLOAD: Huy động vốn tiền gửi của ngân hàng thương mại cổ phần Kỹ thương Việt Nam - chi nhánh Keang Nam

gita123

Gà con
Bác giúp em cái này thử nhé

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác giúp em cái này thử nhé
Mình gửi bạn:
LINK DOWNLOAD: Bào chế và kiểm nghiệm thuốc thú y - Chuyên đề 7

Link 1 mình chịu!

chienpro

Gà con
bác tải giúp em hai bài báo này với, em search mà không có link :(
  1. Muramatsu, M. (1981) Study on the transport phenomena in naturally smoldering cigarette. Kenkyu Hokuko – Nippon Senbai Kosha Chuo Kenkyusho, 123, 9-77.
  2. Mulchi, C.L (1982) Chlorine effects on agronomic and physical properties of Maryland tobacco. Tob. Sci., 26: 113-26.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
bác tải giúp em hai bài báo này với, em search mà không có link :(
  1. Muramatsu, M. (1981) Study on the transport phenomena in naturally smoldering cigarette. Kenkyu Hokuko – Nippon Senbai Kosha Chuo Kenkyusho, 123, 9-77.
  2. Mulchi, C.L (1982) Chlorine effects on agronomic and physical properties of Maryland tobacco. Tob. Sci., 26: 113-26.
Bạn nên đưa link có thông tin của bài báo mà bạn đưa lên đó. Mình chỉ cần link đó thôi chứ có yêu cầu link download đâu.

dungsherk

Gà con
Bạn download giúp mình tài liệu này nhé.

Cám ơn bạn.

Các bác giúp em 2 tài liệu này với ạ:

Em cảm ơn ạ!