This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,544 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,549

hieubagiang

Búa Gỗ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Hoàn thiện kế toán Doanh Thu, Chi phí và Kết Quả Kinh Doanh Tại Công ty CP Đầu Tư Quốc Tế Đại Tây Dương
LINK DOWNLOAD: HOÀN THIỆN CÔNG TÁC KẾ TOÁN DOANH THU, CHI PHÍ VÀ XÁC ĐỊNH KẾT QUẢ KINH DOANH TẠI CÔNG TY CỔ PHẦN VÂN VŨ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Giải bài tập bằng phương pháp bảo toàn năng lượng

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Nghiên cứu thiết kế hệ thống giám sát điện năng của nhà máy trên PLC S7 – 400
LINK DOWNLOAD: Thiết kế hệ Scada giám sát và thu thập số liệu điện năng
LINK DOWNLOAD: Mạng SCADA giám sát và thu thập số liệu điện năng

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn xem bài #13,804 này nhé!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cuốn sách “Lập trình ứng dụng trong thiết kế và đóng tàu” là bản in sau được sửa chữa, bổ sung của cuốn “Tin học ứng dụng trong thiết kế và đóng tàu” Nxb Đại học Quốc gia TP. Hồ Chí Minh. Những đề tài trong tài liệu này bao gồm: Lập trình tính toán tính nổi và tính ổn định tàu một thân, tàu nhiều thân. Tính sức cản vỏ tàu, lập trình thiết kế chân vịt tàu thủy, vẽ chân vịt tàu trên máy tính CP. Tính toán tính năng trên đi biển (seakeeping) của tàu, xây dựng chương trình tính chòng chành trên sóng điều hòa và trên sóng biển. Các phương pháp, các thuật toán tính toán tối ưu và ứng dụng vào thiết bị tối ưu tàu thủy, thiết kế kết cấu. Các phương pháp nội suy và hàm hóa giúp giải quyết cân bằng tàu trên nước, vẽ các hiệu chình sườn tàu, đường hình tàu… Tính các đường cong và mặt cong spline, B-spline, NURSB trong thiết kế, mô phỏng vỏ tàu.
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Lập trình ứng dụng trong thiết kế và đóng tàu / Trần Công Nghị (chủ biên)

chienchien

Gà con
ad giúp em tài liệu này với, em cảm ơn ad.

hieubagiang

Búa Gỗ
Nhờ bác, e cảm ơn

thuhien2621

Gà con
Gửi bạn link tải:
Udemy - Mechanical Engineering and Electrical Engineering Explained

Bác ơi, nhờ bác tải giúp em tài liệu này được ko ạ ? vì em sắp thi nên cần tài liệu này để ôn ạ, vì tài liệu này mất phí nên bác có thể để lại số momo, airpay...... để em chuyển tiền cho bác ạ. Em cảm ơn bác trước ạ :

liamnguyen

Gà con
Chân thành cảm ơn Ad nhiều ạ. Mong Ad hỗ trợ giúp em lấy thêm 1 link tài liệu này ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

RouJi

Búa Gỗ
Ad xem giúp mình có get được mấy khoá học MOS powerpoint trên udemy ko ạ, mình cảm ơn nhiều!