[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 660 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,545 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,550

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tải giúp mình ạ. Cảm ơn bạn
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Thiết kế dây truyền sợi pha Cotton/Pes 67/33 N44 làm sợi dọc dệt vải sản lượng 15000 tấn/năm

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hi admin và mọi người, mình cần tải 01 số tài liệu liên quan trà oolong để nghiên cứu mong admin giúp đỡ:
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Kế hoạch phát triển thương hiệu trà Ô Long Cao Sơn tại thị trường Việt Nam
LINK DOWNLOAD: Nghiên cứu đặc điểm hình thái, năng suất, chất lượng và khảo sát các tổ hợp lai của một số giống chè tại Phú Thọ phục vụ cho chế biến chè xanh, chè ô long chất lượng cao
LINK DOWNLOAD: Nghiên cứu xây dựng chương trình nhãn sinh thái cho mặt hàng trà Ô Long Tâm Châu phục vụ hội nhập kinh tế thế giới

Nga Nguyen

Gà con
Bạn giúp giùm link này với

Gason

Gà con
Giúp mình với ạ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Giúp mình với ạ
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Bài tập nhóm môn Quản trị marketing: Lập kế hoạch marketing cho sản phẩm sữa tươi Vinamilk của Công ty cổ phần sữa Việt Nam tại thị trường Hà Nội giai đoạn 2019–2020

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
a ơi a tải giúp em với ạ, e cảm ơn ạ
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: THỰC TRẠNG VÀ GIẢI PHÁP HUY ĐỘNG VÀ SỬ DỤNG VỐN ODA TẠI THÀNH PHỐ HÀ NỘI

Link này anh giúp em được không ạ:

minhhy

Gà con
Xin chào anh ạ,
Anh tải giúp em tài liệu này với ạ

Thai Tran

Gà con
Admin ơi get giúp em link này với ạ. Em cám ơn!