[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 465 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,543 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,548

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn lấy giúp mình thêm tài liệu này nữa. Cảm ơn bạn nhiều.
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Nghiên cứu phương pháp khoan phụt vữa xi măng tuần hoàn áp lực cao xử lý nền công trình thủy lợi và ứng dụng xử lý nền đập tràn Tả Trạch - Thừa Thiên Huế

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cảm ơn bạn đã tải giúp một số tài liệu vừa qua, giờ lại phiền bạn giúp với 2 tài liệu sau:
Nghiên cứu ứng dụng các phức màu hữu cơ kim loại (hợp chất cơ kim) trong sản xuất gốm sứ
BÀI GIẢNG CÔNG NGHỆ GỐM SỨ
Vô cùng cảm ơn.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác giúp e link này với ạ, e cảm ơn nhiều!
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Thiết kế nhà máy điện và trạm biến áp - Vũ Văn Thiết

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cảm ơn bạn đã tải giúp một số tài liệu vừa qua, giờ lại phiền bạn giúp với 2 tài liệu sau:
Nghiên cứu ứng dụng các phức màu hữu cơ kim loại (hợp chất cơ kim) trong sản xuất gốm sứ
BÀI GIẢNG CÔNG NGHỆ GỐM SỨ
Vô cùng cảm ơn.
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Nghiên cứu ứng dụng các phức màu hữu cơ kim loại (hợp chất cơ kim) trong sản xuất gốm sứ
LINK DOWNLOAD: Bài giảng công nghệ gốm sứ - ĐH CNTP TpHCM

tantk16133

Gà con
Admin get giúp em link này với ạ.!!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Admin get giúp em link này với ạ.!!
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Vi Điều Khiển PIC 18F4550 và các ứng dụng

akary1991

Gà con
Cho mình xin 2 link này ạ, xin cảm ơn

Ad giúp mình link tải các tài liệu này với:
Nghiên cứu tổng hợp bột màu vàng thân thiện với môi trường
Tổng hợp chất màu đen cho gốm sứ trên nền tinh thể spinel
Khóa luận tốt nghiệp nghiên cứu tổng hợp chất màu xanh spinel CuAl2O4 cho gốm sứ

Cảm ơn bạn nhiều!

Linh Vu

Gà con
Get giúp mình link này với ạ :(( Mình cảm ơn bạn

Sửa lần cuối:

kenrai123

Gà con
nhờ bạn tải giúp mình tài liệu này ạ. Mình cảm ơn bạn nhiều