[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 448 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,543 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,548

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
anh chị tải giúp e với ạ vì em cần làm btl nên anh chị giúp em với ạ
Link 1 mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Xây dựng chương trình quản lý nhà hàng ăn uống

Gửi bạn link 2:
LINK DOWNLOAD: Phân tích thiết kế hệ thống quản lý nhà hàng bằng UML (Unified Modeling Language)

haphuc

Gà con
hello chủ thớt e lại nhờ xí :D

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
hello chủ thớt e lại nhờ xí :D

Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Xác lập quyền sở hữu công nghiệp theo quy định của pháp luật Việt Nam
LINK DOWNLOAD: Bảo vệ quyền sở hữu công nghiệp của các doanh nghiệp tại việt nam
LINK DOWNLOAD: Vi phạm về quyền sở hữu công nghiệp và biện pháp xử phạt ở Việt Nam
LINK DOWNLOAD: Tội xâm phạm quyền sở hữu công nghiệp

Nhờ bác get dùm em link này ạ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nhờ bác get dùm em link này ạ
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Phân tích và thiết kế hệ thống đăng kí học online

thaile01

Gà con
giúp em vớiạ
em cảmơn !

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
giúp em vớiạ
em cảmơn !
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Lý luận về 2 phương pháp giá trị thặng dư và giá trị thực tiễn của chúng

topolrs12m

Búa Gỗ
nhờ bạn get giùm tài liệu này với
Cảm ơn nhé!

anhhx93

Gà con
metastock, get hộ mình mấy link tài liệu này: