[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 236 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,503 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,508

tungvd

Gà con
phiền bạn giúp mình với
Cám ơn bạn

tungvd

Gà con
Nhờ mod lấy giúp cho tài liệu này:
Nghiên cứu đề xuất các mô hình, giải pháp công nghệ khai thác nguồn nước karst phục vụ cấp nước sinh hoạt cho cư dân khu vực huyện đồng văn, tỉnh hà giang trong bối cảnh biến đổi khí hậu.
https://xemtailieu.com/tai-lieu/nghien-cuu-de-xuat-cac-mo-hinh-giai-phap-cong-nghe-khai-thac-nguon-nuoc-karst-phuc-vu-cap-nuoc-sinh-hoat-cho-cu-dan-khu-vuc-huyen-dong-van-tinh-ha-giang-trong-boi-canh-bien-doi-khi-hau-1693645.html
Xin cám ơn nhiều

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

Cảm ơn bạn nhiều
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: NGHIÊN CỨU CHẾ TẠO VÀ KHẢO SÁT TÍNH CHẤT CỦA VẬT LIỆU GRAPHEN OXIT BẰNG PHƯƠNG PHÁP ĐIỆN HÓA

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
hình như nhầm file rồi bác ạ. bác kiểm tra lại giúp em
Mình đã trả lời rất rõ: Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:

998612

Gà con
Nhờ bác lấy giùm:

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nhờ bác lấy giùm:
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Các nhân tố ảnh hưởng quyết định sử dụng internet banking của khách hàng cá nhân tại Agribank - Chi nhánh Đồng Nai