[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 107 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,543 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,548

Nguyentam97

Gà con
AD giúp mình tải tài liệu link này với ạ
Tên đề tài; đánh giá chất lượng nước sông Nhuệ đáy đoạn chảy qua địa phận thành phố Hà Nội năm 2016-2017
Cảm ơn ad ạ

yaaoow

Gà con
Xin chào. Tôi mong muốn được nhận sự giúp đỡ lấy link tải tài liệu bên dưới:
Xin cảm ơn.
Bạn xem lại phản hồi #2,035 của mình gửi trước đó có đưa link vẫn chưa được xử lý. Rất mong được sự giúp đỡ từ phía AD.
Cảm ơn~

Hong Dang

Gà con
Bạn giúp mình link này nhé:

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
AD giúp mình tải tài liệu link này với ạ
Tên đề tài; đánh giá chất lượng nước sông Nhuệ đáy đoạn chảy qua địa phận thành phố Hà Nội năm 2016-2017
Cảm ơn ad ạ
Mình gửi bạn:
LINK DOWNLOAD: Đánh giá chất lượng nước sông Nhuệ - Đáy đoạn chảy qua địa phận thành phố Hà Nội năm 2016 - 2017

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn xem lại phản hồi #2,035 của mình gửi trước đó có đưa link vẫn chưa được xử lý. Rất mong được sự giúp đỡ từ phía AD.
Cảm ơn~
Bạn giúp mình link này nhé:

Mình chịu bạn ạ!

anonymous263

Gà con
hộ em vs ạ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
hộ em vs ạ
Mình gửi bạn:

atlair4423

Gà con
Bác giúp em lấy 1 trong 2 file này với. Cảm ơn bác

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Bác giúp em lấy 1 trong 2 file này với. Cảm ơn bác
Bạn coi 2 tài liệu này có giúp được bạn không nhé.