Get khóa học | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Get khóa học

truongandev

Gà con
xin chào các bạn, lần đầu mình đăng bài, mình đang là sinh viên nên không có nhiều chi phí để mua kiến thức từ udemy nên mình muốn nhờ các bạn, anh chị, giúp đở có thể get khóa học này, mình cảm ơn rất nhiều:
Mail mình: [email protected]

adbkh

Búa Đá Đôi
xin chào các bạn, lần đầu mình đăng bài, mình đang là sinh viên nên không có nhiều chi phí để mua kiến thức từ udemy nên mình muốn nhờ các bạn, anh chị, giúp đở có thể get khóa học này, mình cảm ơn rất nhiều:
Mail mình: [email protected]
Check ib nhé.

assasin13890

Rìu Sắt
Có topic get khóa học trên Udemy ấy. Sau vào đấy cho nhanh, mà đúng chỗ b ah

bài đó chủ yếu là lấy các khoá có sẵn do trước đó đã lấy về bán. Chứ không phải bài nào cũng get giúp đâu.
Không biết bác nói sao. Chứ mình thấy các bác trong đó hỗ trợ nhiệt tình ấy chứ.
Mình cũng có nhờ vài khóa rồi.

Theo quan điểm của mình là việc có giúp hay không thì tùy vào các bác đó thôi. Họ cũng có công việc riêng của họ nữa chứ.

Chưa kể mình thấy nhiều bác xin rất nhiều hoặc xin liên tục từ ngày này sang ngày khác nữa (Chả biết họ học gì mà nhanh vậy) mà chưa chắc họ donate giúp đỡ hay gì đâu. Gặp mình mà biết get thì mình cũng chả thèm giúp luôn.

Mỗi lần mình nhờ chỉ có 1 khóa thôi mà mình cũng donate cảm ơn (10k-20k) xem như công sức của họ. Cuộc sống mà đâu thể nào làm không công hoài được chứ. Thấy các bạn dám bỏ 50-60k đi mua trà sữa, mà không dám bỏ đồng nào cho kiến thức.

Còn bạn nào nói trên mạng đầy thì cứ việc lên mạng mà tự tìm nhé. Không phải khóa học nào cũng được chia sẻ trên mạng.

Sửa lần cuối: