Chia sẻ - Get CID Activate by phone Windows và Office bằng get CID Pro - Hỗ trợ cài đặt Office và kích hoạt Office, Windows qua Ultraviewer | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Get CID Activate by phone Windows và Office bằng get CID Pro - Hỗ trợ cài đặt Office và kích hoạt Office, Windows qua Ultraviewer

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
#1 còn 1 key đủ 5 mã, nhưng cũng 0xC004C060 rồi, các mã còn lại cũng đâu đủ 5 mã đâu bác?

Key: 8N8CW-46YRK-*****-*****-*****
Description: Office16_ProPlusMSDNR_Retail
Sub Type: X20-19681
Error Code: 0xC004C008
Time: 13:40:12 18/04/2023 (GMT+7)
Tôi bảo bạn tìm theo hướng dẫn ở bài đó, chứ có phải là các key đó đâu.
Nếu vẫn chưa tìm thấy thì gửi ID và pass Ultraview vào trò chuyện nhé!

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Không hiểu bạn ơi ! Xin bạn chỉ rỏ dùm,cám ơn nhiều.
Nếu là bản Retail thì hiện còn key Office 2016 có thể kích hoạt, còn Office 2019 thì còn key VL_MAK còn lượt kích hoạt online. Về tính năng thì bản Retail và VL hoàn toàn như nhau, chỉ khác về hình thức cấp phép (Retail là bán lẻ, còn VL là cấp phép số lượng lớn).

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Xin bạn cho key kích hoạt online dùm
Hãy đọc kỹ bài ở #1 này để cài cho đúng phiên bản cần kích hoạt: Office 2016 Retail hay Office 2019VL rồi tìm key theo hướng dẫn để active (bài có hướng dẫn đầy đủ nhé! Nếu không tự làm được thì nhắn ID và pass Ultraview vào trò chuyện tôi giúp)

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nhờ bạn giúp dùm.Qua Ultraview
ID:66 692 002
Pass:5445
Lần sau đừng đưa công khai như này, hãy nhắn vào trò chuyện nhé! Bạn hãy đọc kỹ #1 trước khi nhờ trợ giúp thì mới hiệu quả được nha!

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Tôi giúp bạn ấy qua Ultraview, nhưng vì bản của bạn ấy đã dùng cr@ck không thể nhận key, và bạn ấy không muốn được giúp tiếp nữa (xử lý cài lại để active)
thực ra chẳng biết KMS bây giờ dùng được bao lâu nữa thầy giáo ạ, Microsoft khá gắt, sài ít lâu nó lại lên cảnh báo, trừ khi dùng 2016 VL đổ về, còn từ 2019 đổ lên cứ áp KMS 10 máy cũng 2, 3 máy ăn đạn. Rồi cũng phải dùng Key, chẳng còn cách nào khác

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
thực ra chẳng biết KMS bây giờ dùng được bao lâu nữa thầy giáo ạ, Microsoft khá gắt, sài ít lâu nó lại lên cảnh báo, trừ khi dùng 2016 VL đổ về, còn từ 2019 đổ lên cứ áp KMS 10 máy cũng 2, 3 máy ăn đạn. Rồi cũng phải dùng Key, chẳng còn cách nào khác
Mình dùng Office 2019 key KMS cho máy cty. Dùng gần 2 năm nay không thấy bị gì. Chỉ có khi nào gần hết 180 ngày thì nó báo. Lúc đó ta lại KMS tiếp. Gần 2 năm nay chỉ chạy lại KMS 3-4 lần gì đó, không cài lại win lần nào.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình dùng Office 2019 key KMS cho máy cty. Dùng gần 2 năm nay không thấy bị gì. Chỉ có khi nào gần hết 180 ngày thì nó báo. Lúc đó ta lại KMS tiếp. Gần 2 năm nay chỉ chạy lại KMS 3-4 lần gì đó, không cài lại win lần nào.
Tùy nhu cầu và sở thích từng người, nhưng dù sao kích hoạt được bằng key vẫn là tốt nhất. (Mà hôm trước thấy có một bạn nào đó giải thích rằng máy chủ KMS sẽ "kết nạp" thành viên khi kích hoạt KMS!!!)

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Tùy nhu cầu và sở thích từng người, nhưng dù sao kích hoạt được bằng key vẫn là tốt nhất. (Mà hôm trước thấy có một bạn nào đó giải thích rằng máy chủ KMS sẽ "kết nạp" thành viên khi kích hoạt KMS!!!)
Cái nào cũng dùng key để kích hoạt cả. không muốn dùng máy chủ của người khác mở thì tự mở server KMS để kích hoạt. MS hướng dẫn chi tiết cách để tự mở server luôn mà bác. kích hoạt bằng key loại này thì phụ thuộc vào server. Server đóng thì coi như mất kích hoạt.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cái nào cũng dùng key để kích hoạt cả. không muốn dùng máy chủ của người khác mở thì tự mở server KMS để kích hoạt. MS hướng dẫn chi tiết cách để tự mở server luôn mà bác. kích hoạt bằng key loại này thì phụ thuộc vào server. Server đóng thì coi như mất kích hoạt.
Cảm ơn bạn! Cái KMS tôi quả thực không rành, vì trước giờ chưa thử qua. Vậy thì KMS phụ thuộc server, nên kích hoạt bằng key vẫn tốt hơn nhỉ!

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Pác ơi cho mình hỏi, mình đã gỡ toàn bộ office(dùng cả asistent của MS) cũ và cài lại thì Office 2021 của mình hiện tới 3 phiên bản để active, còn 1 cái ko active pác biết fix ko ạ?
- Office 2021 Stand VL
- Office 2016 VL
- Office 2021 LTSC Professional Plus( cái này ko active đc )
Bạn đọc kỹ và làm theo hướng dẫn ở #1: gỡ sạch hoàn toàn bằng IObit Uninstaller, cài bằng Office tool plus (bác Hoang Duch2 có demo đó).