This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Gantt Excel - Tạo biểu đồ chuyên nghiệp trong Excel Full (Duy nhất tại VN-Zoom)

Matrixs

Gà con
Cảm ơn bạn thật nhiều. Mình đang cần công cụ nhanh gọn nhẹ như này, chứ Project thì chuyên nghiệp quá.

Matrixs

Gà con
Bạn mần luôn cho nóng nhé, lấy bản mà bạn @malemkhoang cung cấp ấy. Tiếng Anh cũng được nhưng nhiều lúc gấp lại ngồi ngẫn ra vì trình độ có hạn. Mong bạn hoàn thành sớm. Xin cảm ơn nhiều !

Thanhhainet

Gà con
Cảm ơn bạn. mình ko thấy link download file này, Nhờ bản gửi lại giúp mình với. Tks Bạn nhiều

Thanhhainet

Gà con
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Phiên bản file này bị lỗi " Run time error 2110 " Ko chạy được các công cụ trong file. Nhờ bạn up phiên bản mới giúp với. đa tạ thật nhiều

Hello Mate, could you please share with me the zip password??

cuongfantai

Gà con
Hi bác, về mình dùng click báo các lỗi VBA, cái này có fix được hok

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Dạo này bận kiếm ăn nên mình ít online diễn đàn. Bây giờ có thời gian lại trở lại thôi. Mọi câu hỏi thắc mắc inbox mình trả lời nha.. Nay mình sẽ online thường xuyên hơn.

Cập nhật phiên bản mới nhất version 4.07 ngày 06/06/2022

Phiên bản việt hóa đã xong 40% (thực ra là lúc trước đã xong 40% rồi mà giữa chừng bỏ ngay nên giờ bắt đầu lại )

cuongeva

Búa Gỗ
Mình vẫn dùng bản cũ. Các bạn có bản nào mới nhất Share cho mình xin với, bây giờ vào trang chủ thì không cho down bản Pro nữa rồi...

PS. 4Rum không up ảnh đc...