Game Miễn Phí - Game POPCAP Lưu Truyền Một Thời - Pack 80 in 1 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí Game POPCAP Lưu Truyền Một Thời - Pack 80 in 1

Long Sao

Junior Moderator
Mình mới tìm lại bộ game popcap này. Ai thích thì lấy về chơi nhé. Link Tải Terabox. File nén đuôi 7z. Các bạn dùng rarlab.com ( winrar) để giải nén nhé. Vì mình nén cắt file và nén cả 1.77GB thì hơi nặng nhé.

Sửa lần cuối:

Long Sao

Junior Moderator
Chất, cảm ơn bác chủ thớt. Toàn game offline đỉnh cao thời xưa. Nhớ quá {ah}
Mình có kiếm thử bản 200 game in 1 mà chưa có nơi. Chắc từng này đủ rồi. Mình có 1 cái gọi là Popcap Killer 1.0 chuyên bẻ khoá game popcap nhưng có pack này chắc cái đó cho nghỉ hưu khoẻ

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Những trò game 1 thời khi mình mới chập chững bước vào nghề CNTT :(

assasin13890

Búa Đá Đôi
Mình có kiếm thử bản 200 game in 1 mà chưa có nơi. Chắc từng này đủ rồi. Mình có 1 cái gọi là Popcap Killer 1.0 chuyên bẻ khoá game popcap nhưng có pack này chắc cái đó cho nghỉ hưu khoẻ
Trc e cũng từng có cái popcap killer đây :)) đấy là Cr@ck xưa nó khó, chứ h pack này toàn silent thì chấp :))

Long Sao

Junior Moderator
Trc e cũng từng có cái popcap killer đây :)) đấy là Cr@ck xưa nó khó, chứ h pack này toàn silent thì chấp :))
Đúng vậy. Cái popcapkiller và một số cái như Bigfish game nữa. nhưng mà có lẽ có Pack rồi thì mấy cái đó bỏ qua cho nhẹ đầu