Chia sẻ - Fshare Folder Fownloader - Công cụ lấy link download tập tin từ thư mục Fshare | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Fshare Folder Fownloader - Công cụ lấy link download tập tin từ thư mục Fshare

Get link ngon. Nhưng mà folder có số lượng file nhiều thì ko lấy hết được.
Ví dụ em tải phim Tam quốc chí 84 tập thì chỉ get link đc đến tập 61
Bác chủ kiểm tra lại nhé. Thanks

Sửa lần cuối:

baoenzo

Búa Đá Đôi
Get link ngon. Nhưng mà folder có số lượng file nhiều thì ko lấy hết được.
Ví dụ em tải phim Tam quốc chí 84 tập thì chỉ get link đc đến tập 61
Bác chủ kiểm tra lại nhé. Thanks
chà , vụ này chắc do giới hạn api

Vừa thử mãi ko đc, tắt đi bật lại tự nhiên lại chạy. Chắc do khi cập nhập thông tin cần thoát ra vào lại. Phần mềm rất hữu ích đối vs mình do mình down bằng nas xpenology mà cái download ko get link folder đc. Trên PC có Fshare tool rồi nên ko cần.

Coolboyhn

Búa Gỗ
Vừa thử mãi ko đc, tắt đi bật lại tự nhiên lại chạy. Chắc do khi cập nhập thông tin cần thoát ra vào lại. Phần mềm rất hữu ích đối vs mình do mình down bằng nas xpenology mà cái download ko get link folder đc. Trên PC có Fshare tool rồi nên ko cần.
Cho xin tool còn dùng đc với bạn
Thanks

baoenzo

Búa Đá Đôi
Mình đã cập nhật phiên bản mới của ứng dụng.
Giờ đây nó cho phép các bạn chọn giới hạn file get của folder. Ngày trước để mặc định 60 nên các folder có nhiều tập tin nó get không hết.